Đang tải...

Tìm hiểu đối tượng nữ

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi hoangnamwar, 24/12/20.

1. hoangnamwar

hoangnamwar

end

Chỉnh sửa cuối: 7/1/21
    Đang tải...
  2. vivovivu9090

vivovivu9090

Trước tiên là mình sợ bạn vl luôn ý, ảo giác nhiều quá có hay đạp đá không
    1.hay gặp mà gặp nhiều cực luôn ấy
    --Thế thì lén chụp rồi hỏi bọn con gái gần đó hay ra đó có khi hay buôn chuyện có biết thông tin ( tên tuổi, địa chỉ...), lấy thông tin bằng mọi phương diện và mọi cách
    2.bạn cũng để ý, cũng phát tín hiệu qua ánh mắt
    3.Qua cử chỉ và hành động của hai người em đoán là thằng con trai đấy đang cố tán bạn ấy
    4.bạn ấy có nhìn thấy và có hơi buồn
    --2,3,4 ảo giác nặng ddwungf suy diễn nghe buồn cười ngu ngốc lắm, bạn chưa đủ giỏi để đọc vị người khác bằng cách nhìn đâu, chỉ có thầy bói thôi.
    5.Thề sau lần đấy em ghét bản thân thực sự luôn.
    --Sao phải ghét có người đánh sổ số cả trăm lần, cả đời chả trúng nổi giải khuyến khích, vạn sự tùy duyên.
    6.Cũng đúng sau lần đấy, em lại đi làm thêm cũng vướng việc học nên ít ra ngoài và cũng không gặp lại bạn ấy lần nữa
    --Học hành đi không vừa fail tình vừa học ngu là ăn lolz hết đấy, học giỏi rồi cũng tự tin và có tiếng tăm trong trường hơn,
    7.em đoán bạn ấy cố bơ thử em hoặc bạn ấy không để ý tin nhắn chờ
    --Lại ảo giác nam nhi ngồi nhà đoán già đoán non giống chị em không nè, nó thể hiện gì không quan trọng, quan trọng trong mắt nó bạn có ngon có nam nhi không.
    8.nhưng ngặt nỗi bây giờ em không thừa time để lượn lờ
    -- Thế thì học đi
    Như đã nói bạn nên chú tâm vào vc học, sau khi học tốt rồi có thời gian nên xã giao nhiều hơn tự tin hơn thì lần tiếp cận tiếp theo cô gái đó sẽ thuộc về bạn, sử dụng mọi cách lấy thông tin, biết địch biết ta trăm trận trăm thắng, chưa biết cái vẹo gì mà tiếp cận thì thua nhục như chó luôn đó ok