Đang tải...

Chia Sẻ Alpha art đã lại "sập" tiếp rồi hay sao

Thảo luận trong 'Phong Cách Sống - Tận Hưởng Cuộc Sống' bắt đầu bởi Hi.Quyên, 25/8/17.

1. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    Tôi tin rằng điều đó là "ko bao giờ xảy ra".
    Bời vì tôi biết tôi còn yêu và quan tâm rất nhiều tới diễn đàn này, cụ thể Alpha Art sẽ là nền tảng tư tưởng sống của tôi và các cá thể "Chất Nhất" trong xã hội....
    Nhưng có điều gì đó ko ổn với diễn đàn....
    - các thành viên ...các bạn là mới.. nhưng các bạn ít chia sẻ, ít giao lưu, ít thảo luận...ít thể thiện phong cách... các bạn đi vào alpha art và đi ra như người dưng......

- Có thể các bạn đến đây, đi qua đây các bạn là trai tốt.....Bởi vì các bạn mong tìm được điều tốt hơn trong cuộc sống của mình....

Tôi với hơn 2 năm nghiên cứu và trải nghiệm Alpha art. Tôi biết chứ bởi vì tôi từng là trai tốt...cho đến hôm nay....tôi sẽ tuyên bố "gần" như thoát trai tốt. (realman đọc đến đây xin out dùm). Bài viết mang tính soi xét, mong các bạn thông cảm.. các bạn ko biết trai tốt là như nào xin đọc qua đây" https://alphaart.vn/threads/trai-tot-don-gian-la-gi.542/ "
    - Tôi sẽ ko mong muốn mọi thứ tốt hơn...( cố gắng phấn đấu sự nghiệp, cố gắng lên chức, mong diễn đàn hoạt động sôi nổi, diễn đàn đông thành viên, diễn đàn kinh doanh quảng cáo tốt...) tôi ko mong cái gì mà đi đến tốt hơn cả .....và tôi cũng ko mong các bạn học hỏi được điều gì đó từ diễn đàn,
    ....
    ..
    các bạn nhớ nhá tiểu xảo ư, kỹ năng hôn ư, câu nói hài hước ư, hẹn hò như nào ư... tôi ko mong muốn các bạn học được gì ở đây cả.....Tôi chỉ muốn các bạn tin vào tư tưởng sống alpha art, và nghiên cứu nó, nghiền ngẫm nó .
    Tôi giờ tin vào Alpha art... tôi tin nó là cái nền tảng cho cuộc sống của tôi....
    P/s: - Thank Nexx vs Jorker đã mang miếng thịt alpha art này về, còn việc nấu ăn thế nào là do tôi.
    - Thank Ad @pbt và người thầm lặng @haiphongrv đã giúp cho diễn đàn sống lại.

Chỉnh sửa cuối: 25/8/17
    Đang tải...
  2. btt

btt

40%
    Bác ạ. Bác vào trang xuannhat.net có source tất cả bài viết cũ của alpha art nhé. Các bài của nexx rhys titan trueman.

churobot8, Gió and Hi.Quyên like this.
  3. macthienco

macthienco

60%
    Ủng hộ anh.

Hi.Quyên thích bài này.
  4. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    Tôi tin vào nền tảng mới và việc giao lưu trao đổi alpha art ở hiện tại.... Cám ơn bạn, chỗ đó có lẽ để các bạn rảnh rỗi qua đọc để tìm hiểu thêm.

5. MrKnight

MrKnight

60%
    Mình biết Alpha Art khoảng 3 năm, AA đã giúp cuộc sống mình thay đổi khá nhiều: về cách suy nghĩ, tư duy, giao tiếp với mọi người, đặc biệt là với phụ nữ. Nếu như ngày đó không biết đến AA chắc giờ không biết mình sẽ ntn nữa :))) Cám ơn những người đã tạo nên AA và những người đã và đang duy trì nó :D

Hi.Quyên thích bài này.
  6. churobot8

churobot8

60%
    Bác comment 1 câu làm em thấy con đường phía trước mở rộng ra vài chục mét nữa. Cảm ơn bác rất nhiều

btt thích bài này.
  7. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    Đó là một nơi để đáng để các bạn tìm hiểu thêm....
    Nhưng data base đã bị drop từ tháng 11-2014

Chỉnh sửa cuối: 1/9/17
    churobot8 thích bài này.
  8. Nguyen Dat

Nguyen Dat

15%
    Nói thì nhớ làm phát huy AA chứ đừng phát huy trai đểu.

9. hanhktk32

hanhktk32

60%
    Như đám trẻ giờ hay nói : Xấu hay đẹp ko quan trọng , quan trọng là THẦN THÁI .. kkk ... anh em hay coi đàn ông Alpha như là chủ nghĩa Mác - Lê nin và tư tưởng HCM ấy

10. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    He he. Hừm giờ mình nghĩ lại rồi. Các bạn phải như là chủ nghĩa tư sản mới được.
    Mác lê nịn chỉ được cái vẻ bề ngoài, còn sâu thẳm suy nghĩ, nội tâm vẫn chỉ là sự thiếu tự tin thôi
    Bài viết gần đây của bạn này là 1 ví dụ:
    https://alphaart.vn/threads/tinh-tao.934/