Đang tải...

Tư Vấn Ẩn ý hay chỉ là câu nói bình thường

Thảo luận trong 'Relationship – Xây dựng và gìn giữ các mối quan hệ' bắt đầu bởi Lavender, 14/3/19 lúc 11:34.

1. Lavender

Lavender

20%
    Chào các bác, số là thời gian gần đây mình bận với công việc quá, hôm nay có thời gian rỗi nên ngồi nhắn tin với any, các anh em cho mình hỏi là câu hỏi này của gái liệu có ẩn ý gì sau đó không ạ hay chỉ là câu hỏi bình thường, theo như kinh nghiệm thì mình nghĩ là nó có ẩn ý gì đó nhưng mình vẫn chưa tìm ra được ẩn ý đó là gì, mình có kèm hình đoạn tin nhắn của mình với any cho các bác tham khảo, các bác giúp mình với

Các file đính kèm:

Đang tải...
  2. HuyNguyen

HuyNguyen

90%
    Thế bây h ví dụ như này
    A: Tiết kiệm được 1 khoản kha khá rồi, cuối tuần này sẽ đi ăn 1 bữa hoành tráng ở ABC XYZ
    B: ủa, cuối tuần này anh vẫn tính ăn ở chỗ cũ hả
    Tôi đố ông câu này có ẩn ý gì đấy

3. Phantom

Phantom

90%
    Ý là cô ta không thích đi phượt , tôi nghĩ bạn nên trả lời lại là
    " Câu trả lời của em cho thấy em có vẻ là người không thích đi phượt ? "
    Xem cô ta trả lời sao .

Lavender and Hi.Quyên like this.
  4. malelion

malelion

60%
    Dẹp chủ đề phượt phiếc lại ngay, nó chả hứng thú đâu. Với nhắn mà dài như vậy thì cũng vứt, nhạt hơn nc ốc. Lấy mấy chuyện đời thường ra mà chém.

Đỗ Hoàng Nam and Hi.Quyên like this.
  5. malelion

malelion

60%
    Có cần phải tl theo cấu trúc câu vậy không?. Cái dở của tất cả sách dạy tán gái là chỗ đó, sến như con hến.

6. OneForMan

OneForMan

100%
    Cái hay khi trả lời câu hỏi là đưa ra một câu hỏi, đừng bao giờ thừa nhận hay phủ nhận điều gì! “Em ko thấy ước mơ đó giản dị à?” Hoặc “Em nghĩ anh có nên theo đuổi ước mơ mà em đã nói không?” “Điều gì khiến em nghĩ rằng đó là một ước mơ nhỉ?”... nếu chiều cô gái theo một cách hài hước thì hãy nói: “Anh tỉnh dậy ngay đây, chờ tí!”

Lavender thích bài này.
  7. ngoo

ngoo

90%
    Theo tôi thì nếu có ẩn ý thật cũng kệ đi, ngày nào cũng có dăm ba câu ẩn ý rồi ngồi suy nghĩ thì chết mệt. Câu nào k hiểu dẹp luôn nói sang chủ đề khác.

Lavender thích bài này.
  8. thanglee

thanglee

65%
    Gái hỏi câu này chắc chủ tóp dễ thấy hơn: "A vẫn nuôi ước mơ đi CHỊCH FREE hả ". Hết film.

Lavender and Hi.Quyên like this.
  9. Nguoicu

Nguoicu

40%
    bắn lại tín hiệu: "Đó là điều anh thực hiện trong thời gian tới" nếu bạn đang đi làm. Hoặc đẩy lại cái bẫy cho nàng: "em nghĩ rằng phượt cũng là niềm mơ ước sao?" nếu bạn đang đi học.
    Các ông cứ suy nghĩ nhiều làm gì, hãy quẩy theo cách của mình đi. Thích đi là đi không cần gái phải theo, theo hay không cũng méo ảnh hưởng ji đến việc bạn chuẩn bị lên đường cả. Thế thì chị em nó mới thích, mới thấy các ông Man, nói là làm.
    Chứ các ông cứ kì kèo, "em đi phượt với anh đi", "đi với anh vui lắm", "em sẽ sướng từ ngoài vào trong, từ trong ra ngoài", kiểu như ông chả muốn đi phượt tẹo chó nào, mà chỉ là tìm nơi xa xôi với các mục đích 1 phòng khách sạn, 1 giường với gái thì đến trẻ con nó cũng ngửi thấy mùi lừa đảo.
    Muốn nhắn tin tình cảm thì phải xem gái đã thích mình chưa, đây khiên còn chưa đưa xuống quá đầu mà đã sến xúa thì khiên càng dầy, có muốn sến ấy thì phải sến trực tiếp lúc face to face ấy, kèm theo biểu cảm nửa đùa nửa thật mới có cơ hội. chứ nhắn tin sến trong cái giai đoạn khiên còn chưa đưa qua mắt thì out sớm.

Lavender thích bài này.
  10. Lavender

Lavender

20%
    hmmm theo tui nghĩ là gái đã phát ngán với chỗ cũ rùi và muốn tìm một chỗ nào đó mới mẻ

11. Lavender

Lavender

20%
    tui lâu ngày đi làm nên riết chả biết nói gì luôn bác ơi, nói thẳng ra là bản năng mà tán gái nó đi xún r :(
    :(

12. Lavender

Lavender

20%
    nếu cô ta k phải ng yêu mình thì mình cũng chả phải đau đầu làm gì :3

13. HuyNguyen

HuyNguyen

90%
    Con lạy bố, ý con là câu đấy chả có cái ẩn ý mẹ gì cả, chỉ là 1 câu hỏi thôi.
    Thế bây giờ bố thích phượt gái nó ho 1 tiếng là bố cun cút bỏ hết à

14. malelion

malelion

60%
    Vậy mới nói tán gái dễ nhất là quen biết gặp mặt ở ngoài trước (bạn bè, đồng nghiệp, bạn của bạn, tình cờ quen biết...) rồi nt nc sau, còn cái kiểu mò mẫm chát chít trên mạng thì thua, no idea.