Đang tải...

Tư Vấn Bác nào có kinh nghiệm thì tư vấn cho e với ạ

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Rinrjn, 9/5/20.

1. Rinrjn

Rinrjn

Chào mọi người
    Mình vừa có dịp quen biết một e gái trong thời gian gần đây, cả hai nói chuyện rất hợp, có nhiều sở thích chung nữa.
    Trong thời gian tán tán tỉnh thì e nói chuyện với mình rất nhiều, thời gian rep tin nhắn không bao giờ để mình đợi lâu, thường là rep rất nhanh, còn khi bận thì cả 2 sẽ báo trước. Có khi nhắn tin chán thì chuyển qua voice message (gần giống gọi điện ấy)
    Mình nghĩ là mọi chuyện ổn cả vì cuộc nói chuyện giữa mình và e luôn rất vui, nhiều khi e còn là người chủ động bắt chuyện, pha trò, thả thính ...bla....bla... Có hôm còn chủ động rủ mình đi chơi các kiểu.

E có bảo là e thích mình. Và mình cũng bảo là thích e.

Mọi việc đều rất perfect cho đến 1 hôm đang nói chuyện thì e bảo bận việc xíu và kêu mình đợi, đợi tầm 2 tiếng thì mình nhắn tin hỏi thăm xem xong chưa vì cũng gần khuya thì phát hiện ra
    MÌNH BỊ BLOCK
    Thật sự rất sốc và bất ngờ về vấn đề này. Mình
    và e nhắn tin với nhau trên FB và Instagram và mình bị Block bên Instagram.
    Nhưng lạ rằng e ko hủy kết bạn hay block mình trên FB nhưng nhắn tin thì lại không trả lời. Trong khi lâu lâu mình vẫn thấy onl và chia sẻ hay cmt bình thường.
    Bạn mình có bảo là e có ng khác nhưng mà khi còn nói chuyện e hay chụp danh sách tin nhắn cho mình ( tự nguyện nhé các bác chứ mình còn không nghĩ đến ) như kiểu để chứng minh là chỉ nt với mình thôi còn lại là chị em bạn dì của e hết. Có chụp cho mình xem 2 3 lần và đều khớp như là ko có chỉnh sửa.
    Mình có nên tìm cách liên lạc với e không, vì mình cũng còn tình cảm với e ấy.
    Các bác nào có kinh nghiệm thì chỉ cho mình biết mình phải làm gì vào lúc này với.
    Xin cảm ơn cảm ơn và cảm ơn tất cả mọi người ạ.

Đang tải...
  2. Clintwood

Clintwood

thế 2 bạn đã đi chơi với nhau chưa?
    bây giờ thì ko làm gì cả, khi gái ko trả lời nghĩa là nó ko muốn bị làm phiền.

Rinrjn thích bài này.
  3. Rinrjn

Rinrjn

Cảm ơn bác
    Bị block ngay trước hôm đi chơi rồi bác ạ, e cũng không biết tại sao

4. Clintwood

Clintwood

kệ nó, nói chung ko nên quan tâm làm gì, có tiền thì đi chịch mấy e PGA, ít tiền thì đi massage, đời còn dài gái còn nhiều

5. truy_manh

truy_manh

Biết là bạn muốn tốt cho chủ thớt nhưng nên nhớ cái diễn đàn muốn mn hướng tới là một mối qh lâu dài mà ở đó cả 2 cùng mang lại những niềm vui và hạnh phúc dài lâu cho nhau. Chịch choạc chỉ giải quyết vấn đề trc mắt và tạm thời. Nó ko mang lại nhiều ý nghĩ cho lắm. Có chăng chỉ là sướng thằng nhỏ và lâu dần nó cũng dẫn đến chai cảm xúc. Chưa kể còn tiềm ẩn rất nhiều rủi ro nếu đi chịch bậy hoài như bác gợi ý

Trở lại vấn đề, bạn chủ thớt có quen ai là bạn bè với cô ta ko. Thử tìm hiểu cô gái dựa trên họ xem. Tôi nghĩ là cũng sẽ có thông tin gì đó. Chúc may mắn

6. Mèo Đen

Mèo Đen

Chắc gấu em ý phát hiện rồi, 2 tiếng mà: ))), nên mới block insta, còn fb chưa bị phát hiện, cũng ko dám nhắn tin nhiều, kiểu nói chuyện như bạn bè, mình đoán thế ko biết đúng ko, bạn hỏi rõ cô ấy, nguyên nhân tại sao đi, chứ lên đây hỏi đoán non đoán già ko biết được đâu.