Đang tải...

Tư Vấn Bạn nữ đang tìm hiểu dỗi mình vì lỡ hẹn thì có phải đang bật đèn vàng rồi hay không ?

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi haipro95, 2/3/22.

1. haipro95

haipro95

Xin chào các cao nhân AlphaArt. Mình xin đi thẳng vào vấn đề luôn. Là mình có hẹn 1 bạn mà mình đang tìm hiểu đi uống nước vào buổi sáng sớm. Tuy nhiên là bạn ấy có báo trước mình là bạn ấy có thể ngủ muộn và có thể không đến. Thì sáng mình có dậy đúng giờ và check thì không thấy bạn ấy online. Thì mình đang nghĩ là bạn ấy sẽ không qua. Nhưng thực tế bạn ấy vẫn qua mới gọi cho mình mà lúc ấy mình lại nghe nghe máy được. Và bây giờ thì bạn ấy dỗi nhưng mình nghĩ có thể sẽ hơi căng.

Thì đầu tiên mình nghĩ vấn đề đầu tiên là bạn ấy dỗi là đúng vì cái này lỗi sai của mình. Tuy nhiên là phải có dấu hiệu gì đó bạn ấy mới dỗi mình vậy chứ nếu bình thường không ấn tượng gì bạn ấy cũng sẽ không dỗi mình đến mức như vậy. Thì được các bác cho em xin thêm típ nên làm gì cho bạn gái hết dỗi với. Chứ em thấy lần này hạ nhiệt là khó.

Đang tải...
  2. NPC

NPC

1 lần bất tín vạn lần bất tin, nhưng lỗi này cũng ko nặng lắm, cứ gặp xin lỗi tặng quà thẳng để hạ nhiệt thôi, thật lòng tí là đc

haipro95 thích bài này.
  3. haipro95

haipro95

Mình có chủ động xin lỗi và tạo món quà bất ngờ cho bạn ấy. Nhưng bạn ấy vẫn không có phản hồi lại. :(( Trường hợp này mình cũng thấy có gì đó hơi bó tay

4. ringring208

ringring208

Các bác cho mình hỏi, cô ấy nhắn tin các thứ vs mình rất ok, mà rủ đi chơi lại k đi ạ,mình quen cô này trên app hẹn hò

5. haipro95

haipro95

Cái này có 2 trường hợp nha.

- Trường hợp 1: Có đối tượng khác rồi và bạn chỉ là 1 người bạn thông thường trò chuyện, không muốn tiến xa nên ko muốn gặp
    - Trường hợp 2: Có khả năng bạn chưa đủ thuyết phục để nta đi, 1 phần có thể do bạn ấy lười đi nên là cứ tạo dần cuộc gặp từ gần đến xa. Tức là hẹn chỗ nào gần nhà bạn ấy ăn uống gì đó rồi hãng đi chỗ nào xa.

Chúc bạn thành công, Bạn nữ như topic mình ở trên cũng tương tự vậy. Khó mà mời cô ấy đi vì bạn này thuộc trường hợp 2. Thì mình cũng đã thử rồi và có hẹn gặp được mà lúc bị vướng vấn đề trên là ở buổi 2.