Đang tải...

Bị cắm sừng và điều gì nên làm?

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Phạm anh đức, 5/2/20.

1. Phạm anh đức

Phạm anh đức

Em với con ny hiện tại sau khi 2 đứa về nghỉ tết thì nó đã cắm sừng em. Nó và nyc truoc kia của nó nhắn tin qua lại, ve vãn nhau và em tình cờ phát hiện ra bởi fb nó còn treo ở máy đt cũ em cho nó mượn. Nó rủ nhau đến phòng chơi bài mà chỉ có 2 đứa. Hẹn nhau đi mua đồ lót :) mà đến lúc em nói chuyện với nó, nó vẫn chối và bảo là trêu nhau.
    Các anh nghĩ em có nên đăng bài bóc phốt nó không. Hôm nay em mới phát hiện ra nó kể cho bạn nó em tệ như nào bla bla khi yêu nó( bốc phét nên gấp x1000 lần)

Đang tải...
  2. HuyNguyen

HuyNguyen

Thứ nhất là không gọi phụ nữ là con
    Thứ hai là ăn vạ đời trên mạng chả để làm gì hết. Còn việc bạn tệ thế nào thì người trong cuộc mới biết được.

3. Gió

Gió

Đàn ông ko bóc phốt phụ nữ trên mạng cũng như ngoài đời. Nếu phát hiện ra người phụ nữ của mình ngoại tình, ko cần phải nói gì cả. Lập tức chặn tất cả các phương tiện liên lạc. Tuyệt đối ko nói thêm bất cứ 1 điều gì nữa. Có thể ngta sẽ dùng 1 sđt khác để gọi điện cho bạn, hãy cúp máy ngay lập tức khi nhận ra giọng nói đó. Đó là cách xử lý tốt nhất và mạnh mẽ nhất. Tuy nhiên bạn nên xem xét lại bản thân mình, vì qua chia sẻ của bạn, tôi thấy bạn chưa ổn lắm. Thật lòng đấy!

Phạm anh đức thích bài này.
  4. kiristbn

kiristbn

Chia tay và nhận hết lỗi về phần mình thôi bác

Phạm anh đức thích bài này.