Đang tải...

Tư Vấn Các bác giúp em trường hợp này với.

Thảo luận trong 'Kỹ Năng Nhắn Tin, Gọi Điện, Facebook, Zalo Online' bắt đầu bởi Hieupt1615, 8/1/20.

1. Hieupt1615

Hieupt1615

Em và cô gái này yêu nhau được hơn 1 năm, bọn em 23 tuổi bằng tuổi nhau, em đang sinh viên năm cuối có đi làm thêm nên tình hình tài chính vẫn eo hẹp. Tuy nhiên em rất yêu thương cô ấy, luôn tôn trọng, chiều chuộng, và cho cô ấy những gì tốt nhất trong khả năng, và em rất có ý chí phấn đấu để cho cô ấy thấy có tương lai nhưng em có nhược điểm đấy là kém chủ động, vd như các buổi hẹn hay ntin ... Về phía cô ấy thì luôn nói là không quan tâm đến tiền bạc, cô ấy cũng thể hiện nhiều tình cảm với em. Mọi thứ tưởng chừng tốt đẹp cho đến khi cô ấy có học theo 1 love coach ở trên mạng và cô ấy bỏ em. Cô ấy nói rằng em chưa đủ chắc chắn, và nếu em muốn có được cô ấy thì phải chinh phục lại cô ấy từ đầu. Giờ em đang không biết phải làm sao, trong lòng em thực sự rất yêu cô ấy. Các bác tư vấn giúp em ca này với. Em cảm ơn.

Đang tải...
  2. JohnWick

JohnWick

Một là bạn phải fuck cô ta sớm nhất có thể để cô ta dính lấy bạn, hai là khi gặp rắc rối như vậy thì đừng làm gì cả, càng làm càng bem bét ra

meodenvt thích bài này.
  3. HuyNguyen

HuyNguyen

Khi mà người kia bắt em phải thay đổi theo những gì họ muốn thì nghĩa là mối quan hệ này không đáng để em phải đắn đo nữa đâu.
    Em bảo với người yêu em nhé: một là em bớt ngáo. hai là em hãy tìm một người chấp nhận để em đè đầu cưỡi cổ nhé, chào em.

học tán gái and meodenvt like this.
  4. Vũ Hùng

Vũ Hùng

Mình nghĩ chắc điều ny bạn nói chỉ là lý do thôi, bạn nên chủ động quan sát ny bạn xem có phải đang có Tuesday k :((

5. Cua NP

Cua NP

Theo mình nghĩ việc cần làm là im lặng 1 thời gian vừa đủ( k quá ngắn và cũng k kéo dài quá để mọi chuyện vẫn trong tầm kiểm soát)

6. học tán gái

học tán gái

Bác lúc nào cũng nói những câu chất :))
    Theo mình nhé khi e nó đã nói chinh phục lại từ đầu là đã chán và k còn tình cảm mấy nữa đâu vì bác k chịu tiến tới chắc chỉ mỗi hôn thôi chứ gì chưa lên giường thì chưa giữ dc e ý