Đang tải...

Tư Vấn Các bác tư vấn em tiếp cận gái qua fb với ạ

Thảo luận trong 'Kỹ Năng Nhắn Tin, Gọi Điện, Facebook, Zalo Online' bắt đầu bởi NĐS, 18/5/20.

1. NĐS

NĐS

Chuyện là em biết được gái qua gợi ý bạn bè của fb. Em có vào xem fb của gái thì em đổ đứ đừ gái rồi ạ. Và gái cũng học cùng trường với em.
    Mà gái lại là người có sức hút khá lớn vì đăng ảnh thì ảnh nào cũng hơn 1k like. Người như thế thì vệ tinh cũng rất nhiều. Trong khi đó khả năng gặp mặt của em với gái rất thấp, hầu như là không có. Nên chỉ còn cách là tiếp cận qua fb.
    Các bác tư vấn giúp em nhắn tin như thế nào để tạo được điểm nhấn để gái rep lại tin nhắn em và nt có sức hút hay là nên từ bỏ mối này ạ.
    Em cảm ơn đã tư vấn ạ.

Đang tải...
  2. ds00094202

ds00094202

Thứ 1: bạn đã đọc hết alpha chưa? Bạn nắm chắc tư duy của Alpha bao nhiêu?
    Nếu rồi thì bạn sẽ tự biết là bạn là đàn ông alpha thì con gái là chuyện bình thường và xung quanh bạn con gái đều như nhau hot hay không hot cũng như nhau. Tư duy bạn chưa có thì giờ có chỉ bạn nhắn tin mở đầu làm quen rồi bạn làm gì tiếp??? Vốn dĩ đó không phải bạn. Còn nếu bạn có tư duy rồi thì vô đây hỏi chi nữa?

Thứ 2: Gợi ý chút việc nhắn tin với gái hay chat với những cô gái kiểu vầy thì khuyên bạn nên cùng lúc chat hoặc nói chuyện với 2 bạn nữ trở lên để bản thân không quá để tâm tới 1 người nhé.

Chúc bạn vui!

3. NĐS

NĐS

Em sẽ đọc kỹ hơn về alpha ạ. Em cũng cảm ơn bác đã tư vấn ạ, đọc xong của bác em thấy tự tin hơn hẳn.

4. DannyDaRealest

DannyDaRealest

Mình nghĩ với kiểu con gái hot như vậy, bạn nên chủ động mess. Tuy nhiên tránh nhàm chán như kiểu 'Chào em', hay 'Cho mình làm quen nhé'. Cứ kiếm tấm nào view đẹp hay đồ ăn gì đó, hỏi xem 'À hình này bạn chụp view đâu đẹp thế" hay " Món này bạn ăn thấy ổn không". Rồi cứ xem cách ẻm trả lời mà tính tới, lựa lời mở chuyện tiếp sao cho hợp lý. Nhớ đừng vồn vập quá là được, goodluck ^^~.

NĐS thích bài này.
  5. Thành Đạt

Thành Đạt

mỗi khi mình nhắn tin với gái..mình cứ nghĩ đơn giản rằng.... mình thích em ấy nên nt và làm quen,nếu em ấy tỏ ra hứng thú thì tuyệt vời,cho dù ở bất cứ giai đoạn nào của mqh,cả hai...đặc biệt là mình có thêm nhiều trải nghiệm sống,còn nếu em ấy k thích mình thì okay chả sao hết...cả bầu trời con gái ở phía trước cơ mà....bạn cần rèn luyện lại sự tự tin.

NĐS thích bài này.
  6. Vũ Hùng

Vũ Hùng

Mình nghĩ kiểu con gái này rất nhiều người nhắn tin, nên để gây ấn tưởng bạn nên tạo ấn tượng ban đầu, như kiểu tìm hiểu xem cô gái ấy quan tâm về vấn đề j, r gợi mở câu chuyện. Khi được 1 time r hẹn date để tiếp tục phát triển mqh. Goodluck

NĐS thích bài này.