Đang tải...

Cách nhắn tin như thế nào trong giai đoạn tìm hiểu khi cô ấy đã đổ mình ?

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Soi xam, 28/10/21.

Tags:
  1. Soi xam

Soi xam

Mình gặp một người con gái qua 1 ứng dụng hẹn hò bạn ấy thua mình 2 tuổi (mình 21), mình và bạn ấy đã nhắn tin với nhau hơn 1 tháng và 2 đứa cũng đã thổ lộ tình cảm với nhau. Trong nhiều cuộc nói chuyện thì cô ấy thích nói về tương lai và nhiều lần khẳng định cô ấy siêu thích mình, và chỉ tiết lộ 6/10 tình cảm thật thôi, do mình đã đọc một số bài về tư tưởng alpha nên đã áp dụng và có kết quả như trên. Và hiện tại thì mình cảm nhận tình cảm chỉ còn thêm một chút nữa thôi thì sẽ thành người yêu, mọi người cho lời khuyên mình tiếp tục nhắn tin thế nào với bạn ấy? Có nên tiếp tục dành nhiều thời gian cho bản thân và tương đối cho cô ấy ( 2 3 tiếng mỗi ngày) và chúng mình có nên tiếp tục gọi điện đêm cho nhau không, mình và bạn ấy rất thích điều này nhưng bình thường 11h mình ngủ, mỗi khi gọi thì sẽ thường là 12h 1h sáng mới ngủ được. Mình có nên duy trì như vậy không hay trở lại ngủ giờ cũ và ít gọi lại? Cám ơn mọi người

Đang tải...
  2. pbt

pbt Thành viên BQT

chưa thấy nhắc đến vụ date nhỉ ?

3. Decoding

Decoding

Hẹn gặp mặt luôn mới biết được bạn

4. Soi xam

Soi xam

Vì 2 đứa ở khá xa (400km) nên đang hẹn hết dịch lên sg gặp luôn vì 2 đứa còn đang là sv, và trong quá trình nói chuyện thì bọn mình cũng nói vài lần về buổi date đầu và dấu hiệu đồng ý rất rõ.

5. Soi xam

Soi xam

Và trong quá trình nhắn tin thì mình sử dụng phương pháp đẩy - kéo rất nhiều lần, và mỗi lần đẩy thưởng so sánh bạn ý với heo ( do hơi mũm mĩm xíu ), thì bạn ấy thường thả mặt :) nhưng cũng biết đó là lời chọc ghẹo. Nếu mình nhắn vậy có quá đáng lắm không ? và mình có nên thể hiện tình cảm ngang bằng với cô ấy không ( tần suất thỉnh thoàng ) hay là thể hiện tình cảm ít hơn những gì mình có ? . Mình xin cám ơn

6. IAmHero

IAmHero

Eo ơi đồng cảnh ngộ gê bạn chủ top ơi. Mong ae tư vấn giúp tụi tui :D

7. Chien Le

Chien Le

Nếu có điều kiện và dịch dã ổn định thì gặp nhau. Sẽ có nhiều thứ để chia sẻ hơn, cũng nên hạn chế nt gọi nhiều, đến lúc gặp đc nhau thi cgi cũng biết cả thì lấy cgi ra nói. Vụ đẩy kéo thì cũng đừng sử dụng nhiều quá kẻo ngta nghĩ mình trêu đùa, nhìn lại bản thân xem mình thích ngta ở mức độ nào thì thể hiện mức độ đó, mình đoán 2 bạn ms đang cảm nắng nhau thoi chứ để yêu thì chắc chưa. Mình nghĩ bạn nên giữ thói quen ngủ sớm như ban đầu, vừa đảm bảo sức khoẻ, tinh thần và cảm xúc tích cực cho bạn, và cũng để cho ngta biết thgian dành cho nhau quý giá./.

8. hoangan-star

hoangan-star

Nhận lì-xì Max300k với nhiệm vụ đơn giản. Rước lộc xuân về nhà , zalo: 0564282497-0587311319

Các file đính kèm: