Đang tải...

Tư Vấn "cái tát" Các bạn sẽ "tát" cô ấy trong hoàn cảnh nào???

Thảo luận trong 'Tình huống khó, sai lầm, thói quen xấu' bắt đầu bởi Hi.Quyên, 13/10/17.

1. Hi.Quyên

Hi.Quyên

Tôi hôm nay viết một tiêu đề là "cái tát" và các bạn sẽ "tát" cô ấy trong hoàn cảnh nào??????????

Thật khó... lấy lại phong độ cho các bạn đàn ông ở đây.. bởi vì các bạn lụy, các bạn yếu đuối quá rồi, các bạn tự "đem mình đi cho không con gái"..... mình thấy thật quá ko đáng phải ko nào....

Lần này mình lấy tiêu đề ngược lại....hy vọng các bạn đàn ông đã thoát lụy, và tìm thấy bản thân mình ...các bạn gặp tình huống nào sẽ phải "tát cho cô ấy một cái" nào???? "

P/s: Cấm thanh niên nghiêm túc tôn trọng và tôn thờ con gái vào đây bình luận nhé

Đang tải...
  2. hoaikl

hoaikl

Tôi sẽ tát thẳng tay khi cô ấy ....... tát tôi trước haha ... đùa thôi . Đàn ông phải có khí chất của đàn ông , biết nói năng hành động cho phụ nữ nể phục mình tát âu cũng chỉ là hành động sốc nổi , nóng nẩy thiếu kiềm chế . Còn ví dụ nếu mà hoàn cảnh cô ấy bát nháo , ăn nói hỗn hào vs ae bạn người thân của tôi thì sẽ dc ăn chưởng . chắc chắn là vậy

Hi.Quyên thích bài này.
  3. Ca Vạc

Ca Vạc

Mình không phải trường phái tôn thờ phụ nữ .nhưng chưa bao giờ nghĩ đến việc cho gái ăn tát {angry}{angry}{angry} .nặng nề nhất cho đến bây giờ là " em im mẹ mồm đi " {beat_shot}{beat_shot}{beat_shot}

4. Nguyen Dat

Nguyen Dat

Sao lụy dữ zay trời