Đang tải...

Cần mọi người chia sẻ chút kinh nghiệm thật lòng

Thảo luận trong 'Relationship – Xây dựng và gìn giữ các mối quan hệ' bắt đầu bởi khangnguyen159, 1/11/18.

1. khangnguyen159

khangnguyen159

20%
    Các bác chia sẻ mình 1 vài chiêu dạy bạn gái với. Mình quen bạn gái được 1 tháng thì nó bắt đầu lỳ tính mình nói gì cũng không nghe, đanhs nó thì nó đánh lại, có hôm mình nạt nặng thì mới nghe theo chứ bình thường lỳ như trâu, cứ hư vậy mình cũng không biết làm sao, mong các bác share nhiều kinh nghiệm. Đừng ném gạch mình

Đang tải...
  2. HuyNguyen

HuyNguyen

90%
    Vl đánh =)))))))
    Lúc tán nó ông chiều nó lắm đúng ko ? :)))

3. Tiến Kent

Tiến Kent

60%
    Bạn hãy thử hỏi xem bản thân mình có ưu điểm gì chưa, bạn đã hoàn thiện bản thân chưa, gái sẽ vô cùng chủ động, nếu bản thân bạn tốt, cô ấy sẽ tò mò nếu chưa thì phải nói rõ tình huống, bạn nói thế thì chịu.
    Trong tình yêu, bạn chỉ cần giỏi hơn và khác biệt chút đỉnh trong mỗi khi bên nhau để tích lũy và dần tạo nên một khác biệt lớn về thiện cảm.

Nếu bạn là người yêu cô ấy mà lại sợ bị từ chối, bạn đã chọn sai cách yêu thương.

Người yêu của bạn không quan tâm bạn muốn cô ấy làm gì. Cô ấy chỉ quan tâm lời nói hay hành động của bạn có ích gì cho cô ấy.

Bí quyết của thành công trong tình yêu dành cho bạn là hãy bắt đầu sớm hơn một chút, chủ động quan tâm hơn một chút và hẹn hò lâu hơn một chút.

Những đòn tâm lý trong giao tiếp , Bạn sẽ phải biết đến khái niệm "khả năng thành công" - một trong những ý tưởng quan trọng nhất về giao tiếp thế kỷ 21, biết đến khái niệm "yêu thương đúng cách ", hoặc bạn cần sử dụng kinh nghiệm, kỹ năng sáng tạo nào để bạn trở thành người giao tiếp chuyên nghiệp và bạn gái cũng là đối tượng duy nhất bạn cần hiểu.

Tôi chân thành khuyên bạn:

Hãy tự đặt mình vào vị trí của người yêu, bạn sẽ dậy được nàng.

4. Tuannguyen115

Tuannguyen115

60%
    Kiểu mình chỉ vỗ nhẹ vào má bạn gái mình thôi, chứ không phải đánh kiểu kia. Lúc tán có hơi chiều chút thì có sao không ông?

5. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Nện nó thôi, này thì bướng ko nghe nè, vừa nện vừa nói thế !

6. HuyNguyen

HuyNguyen

90%
    Không sao ông ạ, miễn đừng quá giới hạn kiểu để em ý thích gì được nấy là được, hãy đặt ra 1 giới hạn.
    Nói chung là ông hãy cân bắng giữa đẩy và kéo.

7. vandieutot

vandieutot

15%
    Con gái sinh ra là để yêu thương ông bạn ơi. Đánh ở đây tôi chưa biết là vũ phu hay là cử chỉ yêu thương nhẹ nhàng.

Tôi nói thật với ông là. Là đàn ông thì nên biết bao dung. Bạn cứ cho đi đừng mong nhận lại thì bạn sẽ có thứ mà bạn cần chỉ là thời gian đến sớm hay không so với bạn thôi hiểu chứ. Cố mà rèn luyện cái tính kiên nhẫn của bạn đi.

Bạn phải biết người bạn yêu chính là cái hình ảnh phản chiếu của chính bạn. Bạn ko thể nào thay đổi cảm xúc của người yêu bạn dành cho bạn, mà bạn phải thay đổi cái cảm xúc của chính bạn. Rồi hình ảnh phản chiếu đó sẽ như con người của bạn. Bạn sẽ nhận lại dc những gì bạn cho đi.