Đang tải...

Cần mọi người tư vấn!!

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Tuannguyen115, 6/9/18.

1. Tuannguyen115

Tuannguyen115

Mình và tg cũng quen biết nhau được 1 tháng có nói chuyện với nhau vài lần thì mình cũng thích tg. Hôm trước mình đi chơi với tg thì tg đã giận mình rồi đi về vì lý do mình nói về dáng ngồi của tg do cô ấy đang mặc quần ngắn mà ngồi để cả 2 chân lên bàn.
    Mình: con gái gì mà ngồi kỳ thế, ngồi đàng hoàng lại nào
    TG: kệ tao... Sao sân si quá vậy?
    Mình lúc đó chỉ biết im lặng thôi, theo các AA thì giờ nên làm thế nào vậy và có nên nói vè dáng ngồi của con gái không? Cảm ơn

Đang tải...
  2. HuyNguyen

HuyNguyen

Trước tiên là nhìn lại xem vì sao mà TG thiếu tôn trọng mình thế
    Tôi ko biết hai người đang trong tình trạng quan hệ như nào, nhưng kiểu con gái bỗ bã và không có sự tôn trọng tối thiểu với người khác thì không đáng để tốn thời gian

3. Hi.Quyên

Hi.Quyên

em ấy đi xem tướng thầy bảo chỉ cần ngồi để chân lên bàn là tình yêu khác đến. đừng vội mà nói em ấy. nếu ko hiểu gì {big_smile}

Chỉnh sửa cuối: 7/9/18
  4. Tuannguyen115

Tuannguyen115

Cảm ơn ý kiến các bác. Góp ý thêm hôm nay mình đã thử động chạm xem cô ấy phản ứng ra sao thì kết quả nhận được là TG bực bội rồi kêu đừng coi này nọ. Vậy là xác định tạch rồi à?

5. DannyDaRealest

DannyDaRealest

Theo mình nhé, con gái không thích con trai xét nét, trong quá trình cua, bác cứ nuông theo em ấy một xí. Em ấy để hai chân lên bàn, bác thử chọt lét, hoặc nếu đủ gan thì để lên luôn, cứ thoải mái. Em ấy mà bảo bác bắt chước, bác cứ nói "Không hề, tao với mày trời sinh một cặp nên phong cách giống nhau.

Nếu ẻm ngại bỏ chân xuốn thì bác từ từ lấn tới, còn nếu ko bỏ xuống thì coi như ẻm thừa nhận 2 người là một cặp rồi :)))

Hi.Quyên thích bài này.
  6. Tuannguyen115

Tuannguyen115

Cho mình hỏi thêm: Trong quá trình tán tg thì mình có biểu hiện quan tâm này nọ, tg biết mình thích ẻm nên có sai mình làm mấy cái lặt vặt rồi kêu mình mua này nọ thì mình.có nên làm theo không?

7. HuyNguyen

HuyNguyen

Có chứ, phải làm theo chứ. Mưa dầm thấm lâu ông ạ. Ông cứ chiều em ý nhiều vào, mua quà nữa , mà phải nhằm dịp quan trọng mà mua quà đắt vào. Đấy, xong rồi em ý sẽ dần dần chia sẻ với ông nhiều chuyện : từ chuyện 1 tuần người yêu em ý trả bài mấy lần đến chuyện em ý đang thích 1 anh đẹp trai ngon choét ra sao.

quocthanhdhy thích bài này.
  8. quocthanhdhy

quocthanhdhy

Bác gắt vl {beat_brick} {byebye}

9. Tuannguyen115

Tuannguyen115

Brother zone cmnr