Đang tải...

CẦN NGƯỜI HỖ TRỢ LÀM EBOOK

Thảo luận trong 'Giới Thiệu Bản Thân - Giao Lưu - Kết Bạn' bắt đầu bởi HTMCA, 8/7/18.

1. HTMCA

HTMCA

65%
    TÔI HIỆN ĐANG TỔNG HỢP ĐƯỢC NHỮNG TÀI LIỆU GIÁ TRỊ NHẤT CỦA NHỮNG TRANG WEB SELF HELF TỐT NHẤT,NGẶT NỖI KHÔNG BIẾT CÁCH TẠO MỤC LỤC CHO SÁCH
    MONG Ở ĐÂY CÓ AI BIẾT TẠO MỤC LỤC CHO EBOOK PRC GIÚP ĐỠ

Đang tải...
  2. Người Khó Xử

Người Khó Xử

60%
    Mình tưởng trong word có tạo mục lục tự động mà, rất dễ luôn ý

Chỉnh sửa cuối: 8/7/18
  3. Emxtanh

Emxtanh

90%
    Cái này có nổ quá không bạn ơi? Bạn đưa đây, emxtanh tổng hợp hẳn ra world cho bạn.

4. HTMCA

HTMCA

65%
    ừ nhưng chuyển sang prc cơ,t thấy rắc rối nên ngại học

5. HTMCA

HTMCA

65%
    thôi,đổi ý rồi,t sẽ giữ cho mình.ta đang sống trong 1 thế giới cạnh tranh mà

6. Emxtanh

Emxtanh

90%
    Bạn cạnh tranh vs ai lại đi cạnh tranh vs ae đi theo con đường Alpha. ^^. Buồn cười.

Ri-Bi-Ri and Mr.K like this.
  7. HTMCA

HTMCA

65%
    thứ 1,tôi ko có anh em xã hội hay bạn bè gì hết,chỉ có người cần thiết và người ko cần thiết thôi
    thứ 2,thế giới này là 1 chiến trường,ko có nhiều alpha và phần thưởng đến thế đâu,người này có thì người khác nhịn
    thứ 3,tôi tổng hợp tài liệu tới bạc mặt,lười học làm mục lục prc nên mới yêu cầu hỗ trợ để cả 2 cùng có lợi theo kiểu win win chứ ko phải nổ làm gì cả

8. Emxtanh

Emxtanh

90%
    nói như của bạn. Tức là thêm 1 người hỗ trợ có thể biết thêm những tri thức mà bạn có.
    Emxtanh cứ giả sử đất nước VN 90tr dân. 1/2 là đàn ông, tuổi từ 18 đến 30 là 1/3 dân số(số liệu 2016). => có 90trx1/2x1/3= 15 triệu ng.
    tức là nếu bạn chia sẻ thêm cho 1 bạn làm phụ lục: mức độ bị cạnh tranh của bạn sẽ thêm vào khoảng:
    1/15.000.000=0,00000007.

Thập Nhất Lang and Ri-Bi-Ri like this.
  9. Peter Bin

Peter Bin

60%
    Bạn muốn không bị thiệt, muốn kinh doanh, thì hợp tác với các nhà xuất bản. Bạn chỉ muốn có người hợp tác, thì ok mình không nói thêm làm gì. Nhưng bạn nghĩ rằng bạn có cuốn sách của bạn, là bạn sẽ chỉ đâu chết đó, bạn sẽ giỏi hơn những người không có cuốn sách của bạn, thì bạn đã lầm tưởng. Sách là kiến thức, và cứ cho nó là 1 bông hoa hồng thì nó vẫn còn phải tùy vào cách người dùng, cách áp dụng nó vào thực tế, chứ không phải ai đọc xong rồi cũng sẽ thành công hết bạn nhé.
    Đây là ý kiến riêng của mình, không phải mình muốn bạn chia sẻ những gì bạn đã mất công sưu tầm, mà mình chỉ muốn nói cho bạn hiểu rằng, xã hội này ai cũng ích kỉ, ai cũng giữ những kiến thức quý báu cho riêng mình, thì bạn không có cơ hội sưu tầm, học hỏi những thứ đó đâu.

10. HTMCA

HTMCA

65%
    đừng nhiều lời !
    ai có khả năng và ý định cộng tác hãy pm,còn không hãy nhẹ nhàng ra khỏi box

11. Ri-Bi-Ri

Ri-Bi-Ri

60%
    Bác chủ thread chơi bài cùn!

12. HTMCA

HTMCA

65%
    đó là phong cách omega man đấy

13. Clintwood

Clintwood

40%
    Chủ thớt đã bỏ công sưu tầm và cần người hỗ trợ đóng gói sang PRC, nếu các bạn ko giúp được thì ko cần phải đi phân tích, đánh giá, xỉa xói này nọ, việc đó rất trẻ con. Tôi không cần biết ebook đó đáng giá như thế nào, có thể hoàn toàn vô ích với tôi nhưng với người khác chắc gì đã không hữu dụng. Tôi ủng hộ các bạn chia sẻ những tài liệu, những trải nghiệm hay bất cứ điều gì các bạn thấy có ích cho ae.

Gửi bạn @HTMCA: nếu bạn ko kiếm đc người hỗ trợ thì convert sang chuẩn PDF tôi thấy khá phổ biến, bạn đã cất công sưu tầm thì nên chia sẻ cho mọi người, chúng ta vào đây gặp nhau, cùng nhau trao đổi là nhờ Nexx và Joker, bạn thấy việc có ý nghĩa, có ích cho các thành viên trong forum thì bạn cứ làm, sao phải nghĩ.

HTMCA thích bài này.
  14. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    Hiện nay cụm từ "help self" cũng ko còn mới và hót như ngày nào mình thấy nữa. Việc chủ thớt nhấn mạnh là "tốt nhất" gặp nhiều phản quang của mọi người là điều đương nhiên..^^

Clintwood thích bài này.
  15. HTMCA

HTMCA

65%
    thế so với các bài phọt phẹt dạy tán gái trôi nổi trên mạng thì bạn có nghĩ alpha art là 1 trong những cái nổi bật nhất,tốt nhất ko ?
    nếu t tìm dc những tài liệu có tính thay đổi tích cực con người ngang alpha art thì t có dc coi nó là tốt nhất ko ?
    cái phản quang kia chính là sự áp đặt suy nghĩ của bọn đầu khấc,trẩu...cho rằng moi thứ là tầm thường
    người có chí học hỏi thì học dc từ mọi thứ thậm chí phải giả ngu để học
    người ko có ý học hỏi thì chẳng thấy thứ gì đáng học
    sao cái diễn đàn này giờ tầm thường quá vậy,ko ngờ t phải tốn lời đến thế

Hi.Quyên and Clintwood like this.
  16. HTMCA

HTMCA

65%
    t thích cách nghĩ của c

17. TienDuongntt

TienDuongntt

60%
    Cái này người ta gọi là ếch ngồi đáy giếng đây này.

Ri-Bi-Ri thích bài này.
  18. Ri-Bi-Ri

Ri-Bi-Ri

60%
    Đấy là kiểu em yêu anh thì yêu không yêu anh thì biến hả.
    Mình không biết tri thức bạn đến đâu, nhưng mình thấy cách trả lời của bạn nó đã chẳng Alpha rồi.
    Nó là tốt nhất vs bạn thôi chứ đâu phải tốt nhất với người khác đâu. Mà từ tốt nhất nghe nó xa vời lắm bạn ạ.
    Mình không biết tri thức của bạn nó ghê gớm đến nhường nào, nhưng đến những người như, Tony robin, Dalailatma, Victor EmiFrank, Peter Ducker họ cũng chưa bao giờ dám nhận tri thức của họ là số 1 trong lĩnh vực họ theo đuổi cả. Vậy mà bạn phát biểu tri thức của bạn không ai sánh bằng thì mình thực sự muốn bỏ tiền ra xem nó khủng khiếp đến đâu.

19. Peter Bin

Peter Bin

60%
    Thôi ae ra khỏi bài của chủ thớt, cho đỡ mệt người, giải thích nói cho thớt hiểu, thớt phủ nhận thì khỏi bàn cãi làm gì.
    Ae lên diễn đàn học hỏi, giúp đỡ các ae mới là chủ yếu, chứ k nên làm cho mình bực bội.

TienDuongntt thích bài này.
  20. hoàng đăng khoa

hoàng đăng khoa

20%
    anh cũng có 1 câu hay đó
    người có chí học hỏi thì học dc từ mọi thứ thậm chí phải giả ngu để học
    người ko có ý học hỏi thì chẳng thấy thứ gì đáng học
    thì cái ebook của anh dù ko đc share nhưng nếu người nào muốn học nghệ thuật pick up thì sẽ học được còn ai không muốn học thì có ép cũng v thôi