Đang tải...

Tư Vấn Câu hỏi tế nhị!

Thảo luận trong 'Tình huống khó, sai lầm, thói quen xấu' bắt đầu bởi Mèo Đen, 9/10/18.

1. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Mình hỏi một câu tế nhị, nhưng trước khi hỏi thì những bạn nào đọc cảm thấy nghe nhột thì các bạn có thể bỏ qua một bên tránh những comment gây War.
    Mình muốn hỏi với các bạn trải qua nhiều trường tình, mình có cô ny, sau khi yêu thời gian thì mình biết cô ấy ko còn trong trắng. Mình có hỏi cô ấy rất nhiều lần, em đã từng yêu ai chưa, thì câu trả lời là chưa. Cũng hỏi đùa đùa đã ngủ với ai chưa, thì cô ấy nói luyên thuyên, rồi vung tay giả vờ tát nhẹ vào má. Cái chính ở đây là mình biết thừa ny mình mất rồi, nhưng vẫn muốn cô ấy trung thực nói ra. Chứ mình chẳng quan trọng chuyện đó, đơn giản là mình tò mò, mất rồi sao việc gì phải dấu. Vậy có cách nào nói mà làm cho cô ấy biết là mình biết cô ấy ko còn trong trắng. Chưa mối tình đầu, ko biết bao cao su là cái gì ngay cả JAV.
    Nên mình cực kì to mò, một câu hỏi để cô ấy ko nghĩ mình yêu cô ấy vì cái ấy. Nhiều khi mình toàn hỏi vòng vo vì sợ bị đánh giá. Mình nghĩ trong tình yêu nên trung thực.
    (Ny mình là người nhạy cảm, dễ khóc)

Hi.Quyên thích bài này.
    Đang tải...
  2. UranusZ

UranusZ

60%
    e đoán là chủ thớt ko nên hỏi ,1 ngày nào đó cô ấy sẽ nói với bác thôi, con gái mà nhạy cảm thế thì khó đấy

Mèo Đen thích bài này.
  3. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Nếu nói ra là em ko còn thì mình cũng ko nói gì. Tại cứ dấu dấu, làm mình tò mò. Ngay cả việc công khai ny cũng dấu

4. UranusZ

UranusZ

60%
    mặc dù bác ko nói j thì ny bác cũng sợ bác ko còn yêu cô ấy nữa, còn việc công khai thì ny e cũng thế mà. Nói chung là mong bác hiểu cho hoàn cảnh của cô ấy, để nói ra điều đó thì cô ấy cũng phải can đảm lắm mới dám nói ra

5. T Phạm

T Phạm

60%
    Người ta không muốn nói thì bạn đừng nên hỏi tới, nếu yên cô ấy thì nên tin tưởng hoặc chấp nhận. Nếu nói ra điều thật sự thì cả 2 cũng không vui vẻ gì, tốt nhất là không nên biết làm gì. Sau này bạn sẽ biết thôi.

6. Z3roXIII

Z3roXIII

100%
    "Không bao giờ được hỏi phụ nữ đã ngủ với bao nhiêu người, nếu không thì bạn sẽ ko bao giờ đc nằm trong danh sách đó"

Cao Đông thích bài này.
  7. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Mình cũng vừa chia tay ny, chỉ là thắc mắc thôi, nhiều lần mình đòi hỏi chuyện đó thì em nó ko muốn, mà trong tình yêu thì ko thể thiếu tình dục, yêu hơn một năm trời mình giữ cho em nó, cho dù biết em nó mất rồi, chắc em nó cứ nghĩ mình ko biết. Các bác biết rồi đấy trong tình vẫn phải có tình dục.

8. thanglee

thanglee

65%
    CHưa tới Z sao biết e nó mất rồi ^^, chưa test hàng sao biết hàng thật hay giả. Nếu bạn biết chỉ qua suy luận logic thì chưa thể 100% chính xác nhé. Nhiều khi mắt thấy, tay sờ còn bị lầm đó ^^

Ví dụ gặp phải e đi vá trinh thì sao ^^

Còn muốn gái tự nguyện nói ra điều thầm kín muốn giấu thì ko phải ngày 1 ngày 2, ko có dễ đâu. Phải tốn công, tốn sức nhiều lắm, như điều tra xác minh các kiểu^^

Quan trọng là ta có nên đầu tư time công sức vào việc đó hay ko.

Z3roXIII thích bài này.
  9. buithanhhd

buithanhhd

20%
    Sao bạn lại hỏi câu vô duyên thế nhỉ. Đã yêu rồi thì đừng quan tâm đến mấy cái đấy, muốn nói người ta sẽ tự nói. Chỉ là ny thôi, chứ có phải ng sở hữu đâu.

Cái kiểu o ép thế chả nên cơm cháo gì.

10. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Kiểm tra bằng tay, ko đau đớn hay sợ sệt gì, hỏi bạn bè thì bảo mất rồi

11. theocean

theocean

60%
    Sao thời nay rồi còn có người như b nhỉ. B có dám thú nhận hết mọi thứ với người ta ko, ai cũng có khoảng riêng, đừng cố tìm hiểu. Tôn trọng người ta cũng là tôn trọng mình đó.

Z3roXIII thích bài này.
  12. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Vấn đề là muốn quan hệ với bạn gái, biết bạn gái mất rồi mà vẫn cứ tỏ vẻ cong trong trắng, vì trong tình yêu mà ko có tình dục thì rất là nhạt, mình cũng giữ cho bạn gái hơn 1 năm dù biết bạn gái đã mất, mình vẫn chấp nhận, mình ko phải thằng ngu, mà các bạn biết rồi đấy tình yêu ko có tình dục thì rất chán, sẽ ko gắn kết sâu.

13. thanglee

thanglee

65%
    Gái ko cho chịch thì thôi, nếu ko chịu đc thì next tìm e khác, hơi đâu tìm hiểu làm gì, lý do thì muôn hình vạn trạng.

Z3roXIII thích bài này.