Đang tải...

Chia sẻ của thành viên 4 năm theo đuổi alpha

Thảo luận trong 'Cảm Nhận Cuộc Sống' bắt đầu bởi Gió Lãng Du, 16/8/19.

1. Gió Lãng Du

Gió Lãng Du

60%
    Mình biết đến alpha art vào năm lớp 11 sau khi hàng tháng trời đau đớn khôn nguôi vì bị cô ny đầu trồng cho cái sừng gấp đôi canxi. Mình ngấu nghiến mọi bài viết của các mod, đọc đi đọc lại từng trang của alpha art. Sau đó điên cuồng thực hành, bắt chuyện đơn, bắt chuyện nhóm, nhắn tin tán tỉnh hàng trăm cô gái,...
    Và bây giờ mình trở thành sát thủ tán gái, gần như 100% các e mình tán đều đổ, ít nhất là 8đ trở lên
    Có cái *** . Giờ đây mình vẫn bị từ chối, thỉnh thoảng đi date vẫn run(mình đi ko dưới 30 lần first date), vẫn bi lụy đôi ba lần, ny cũ của mình lại chẳng phải cô gái 10 điểm, , mình tin chắc rằng những anh em đã tham gia lâu ở đây ai cũng như vậy cả thôi.
    Vậy thì theo alpha làm éo gì . Bây giờ khi nhận lời từ chối vs mình đã rất nhẹ nhàng, mỉm cười tiếp tục tiến bước. Ny ko phải 10đ nhưng lại là ng mình yêu thương rất nhiều. Hiểu được rằng cuộc sống còn nhiều điều thú vị cần phải cố gắng mà sống hết mình. Mình rút ra đc một bài học muốn chia sẻ với ae hãy cứ tiếp tục làm điều mình muốn làm, rồi thời gian sẽ trả lời hết những câu hỏi mà bạn thắc mắc. Một bài viết tùy hứng trong một đêm trực éo được ngủ, mong ae đừng chê.

Đang tải...
  2. HuyNguyen

HuyNguyen

100%
    Những đứa nào đọc alphaart và coi đó là bí kíp tán gái thì chứng tỏ là thằng đấy đầu đất.
    Và buồn cười thay cái tầm này 10 người đọc thì 9 thằng đầu đất :)))

3. big_angry_bird

big_angry_bird

15%
    Cám ơn bạn đã chia sẻ.
    A A trên forum này và các kiến thức về A A đã giúp mình rất nhiều trong cuộc sống và công việc.
    Mình giao tiếp và kết nối với phụ nữ dễ dàng hơn. Không có họ cuộc sống thật tẻ nhạt.
    Mình dám nghĩ dám làm, biết chuyên môn của mình tới đâu, tìm đc đam mê và cv mình có thể làm cả đời và đủ sống.
    Mình điềm tĩnh và làm chủ cảm xúc tốt hơn, đc những người xung quanh yêu mến.

Cám ơn A A rất nhiều.