Đang tải...

Tư Vấn Chia sẻ kinh nghiệm tán gái đã quen biết sơ sơ

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi MrKnight, 12/11/17 lúc 16:16.

1. MrKnight

MrKnight

60%
    Chả là em đang có ý định tán một cô bé mà 2 người đều quen biết nhau sơ sơ. Tg hiền lành, ngoan ngoan, cũng khá năng động.
    .
    Các AM có cách gì giúp em chinh phục cô bé không?
    Xin chân thành cám ơn :D

Quan tâm nhiều
    Đang tải...
  2. ManOx

ManOx

60%
    Mình ko quảng cáo nhưng bạn xem phim này nhé: (hoặc phim hitch - thế thôi là ĐỦ ko cần xem nhiều)
    https://cliptv.vn/info/phim-12-chom-sao-ve-duong-cho-yeu-chay,7vnD871OPo

Cần số đt để đăng nhập là xem được

Có điều mình lưu ý như sau:
    1. Cơ hội thì có thể tạo ra nhiều nhưng khả năng giải quyết những tình huống để lại ít nhất 1 ấn tượng cho cô ấy trong 1 lần là quá tốt
    2. Nếu trong quá trình bạn cảm thấy thực sự thích TG thì hãy can đảm tìm mọi cách để tán chứ đừng hỏi nhiều quá (vì áp dụng cách người khác sẽ mất mạch cảm xúc, con gái lại rất nhạy cảm) - vì mục đích là để yêu chứ ko phải để xxx như badguys
    3. Ko tán đc thì đừng có thất vọng vì người sau mình đảm bảo với bạn sẽ tuyệt hơn gấp nhiều lần
    4. Mình ko ủng hộ xen vào mối tình tay ba. Vì sẽ làm giảm giá trị của bạn (hoặc đó là cách suy nghĩ của mình)
    5. Mọi kĩ năng thì ĐỀU có trong sách or trên diễn đàn cả rồi :3 Ai bảo ko chịu đọc
    6. KO ĐƯỢC PHỦ NHẬN TÍNH CÁCH SẴN CÓ CỦA MÌNH HOẶC ÁP DỤNG QUÁ NHIỀU THỦ THUẬT CỦA NGƯỜI KHÁC VÌ ĐÓ KO PHẢI LÀ BẠN. BẠN SẼ KHÔNG BAO GIỜ ĐI XA VỚI CÔ GÁI NÀO, MÀ CHÍNH CÔ ẤY KO YÊU CON NGƯỜI THẬT CỦA BẠN. VÀ CHÍNH BẠN CŨNG THẾ

Chúc bạn may mắn. À nhầm,... chúc bạn tự tin nhé :)) Cố lên. Trên diễn đàn mọi người sẽ động viên và giúp bạn tình huống khó =)))

3. MrKnight

MrKnight

60%
    Cám ơn bạn nhé :)

4. Sakazuki

Sakazuki

20%
    Sao bác giống e vậy! Chắc cùng cảnh ngộ rồi.

5. Sakazuki

Sakazuki

20%
    Thật sự rất cám ơn bạn! Phim rất hay. Nên truyền bá phim này cho ae cùng học hỏi. Thực sự chỉ cần coi phim này áp dụng sách AA đã đọc là ĐỦ rồi. Còn nếu cần thiết hơn thì đọc Skill of Lure cũng được.

6. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Bạn chưa dám nói chuyện, chưa tiếp xúc, có thánh nào tư vấn được, thế bảo họ yêu hộ luôn đi.

Hi.Quyên thích bài này.
  7. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    bạn đọc alpha art đi... đầy cách trong đó