Đang tải...

Chia Sẻ Chia tay mối tình đầu!

Thảo luận trong 'Tình huống khó, sai lầm, thói quen xấu' bắt đầu bởi Mèo Đen, 14/2/18.

1. Mèo Đen

Mèo Đen

65%
    Mình bắt đầu tán Tg được 2 tháng, thì Tg chấp nhận làm người yêu mình và tính từ lúc mới quen đến bây giờ là đã được 6 tháng rồi. Mình là mối tình đầu của Tg, sau khi yêu một thời gian, cãi nhau cũng rất nhiều, tính Tg cũng trẻ con, va chạm xã hội cũng rất ít. Được cái ngoan hiền, nhưng mà không có chứng kiến bản thân, dễ khóc. Mình hơn Tg 7 tuổi, Tg năm nay là năm cuối, còn mình thì đi làm rồi. Lý do Tg chia tay mình là vì chân tay mình sờ soạng quá, Tg chỉ muốn yêu ôm và hôn thôi ko được tiến quá. Mình thấy ôm và hôn mãi thì cũng chán. Mình cũng nhắn tin cố gắng nhắn tin lại Tg bảo làm lành, nhưng Tg lần này nhất quyết. Mình nghĩ lại 6 tháng quen nhau, chia tay lãng xẹt. Mình và Tg thì chung thuỷ, ko ai lừa ai cả. Vừa rồi Tg chặn tin nhắn của mình, thế là mình chặn hết nick facebook và zalo của Tg luôn. Tg hay giận dỗi và đòi chia tay, và lần này chia tay thật quyết tâm của Tg, mình cũng ko buồn gì cả, chỉ cảm thấy phí phạm thời gian 6 tháng quen nhau. Nhưng mình chưa một lần nào cảm thấy hạnh phúc yêu Tg cả chỉ thấy mệt mỏi, vì suốt ngày Tg giận. Có lẽ chia tay là đúng. Có anh em nào giống mình ko

Đang tải...
  2. medicinetec

medicinetec

60%
    {bike} Ahihi tùy bạn thôi

3. Clintwood

Clintwood

65%
    ông sờ mà ông ko tới z nó bỏ ông là phải hoặc ông chỉ là con chó hay thằng osin

4. k3langthang

k3langthang

65%
    Chuẩn rồi ông ơi. Yêu mà mình ko vui thì yêu làm gì!

5. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    Làm sao cản đc trái tim khi đã yêu chứ.....
    Còn khi mà đã điều khiển được bản thân rồi thì có lẽ bạn đã hết yêu hay đơn giản người kia đã hết hấp dẫn với bạn

muontangai thích bài này.