Đang tải...

Classic Writings Chọn người mình yêu hay người yêu mình!

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Tiêu Dao, 26/11/19.

1. Tiêu Dao

Tiêu Dao

Tôi là 1 người rất hay tán gái. Tán rất nhiều em, hazz. Tôi hay bắt chuyện hay làm quen. Thậm chí bây giờ tôi mang tiếng chuyên tán gái dạo và hay đi thả thính. Đâm ra nhiều lời lẽ tôi nói với phụ nữ không còn đáng tin nhiều.
    Đợt vừa rồi tôi có tán 1 em dạo chơi chơi. nhưng em ấy lại sống rất tình cảm, em ấy luôn dành thời gian cho tôi bất cứ khi nào, bất kể tôi có tâm trạng gì em ấy cũng gánh, cũng san sẻ giúp tôi. Kể cả nhiều lần tôi có nói là tôi đang tán cô gái khác tuy cô ấy buồn nhưng vẫn cố gắng động viên tôi vẫn luôn dõi theo tôi. (1)
    1 thời gian sau, tôi lại quen 1 em nữa, em này lúc đầu cũng k muốn tiến đến nhưng lỡ bắt chuyện, thả thính các thứ, thậm trí tôi có nói em (1) là tôi thích em (2) thật lòng. Dù biết (1), (2) là bạn thân. ngay tối hôm ấy cô ấy bày tỏ tình cảm với tôi nhưng tôi lỡ nói sẽ theo đuổi em (2) r. kiểu lúc ấy con tim chọn em (1) nhưng lí trí thì lại bảo theo đuổi em (2).
    *DUma* nhưng thực ra thích cả 2 em. Awwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwww
    Em (1) bh gặp tôi thì tránh né. em (2) thì lại đang mở đèn xanh =((
    Dù sao tôi vẫn chọn theo đuổi em (2) đến cùng =))

Đang tải...
  2. OneForMan

OneForMan

Đối với bạn, ai quan trọng hơn ai?

3. Tiêu Dao

Tiêu Dao

Có lẽ bh thì em (1)

4. OneForMan

OneForMan

Bạn có sự lựa chọn của mình rồi đấy. Bạn không tìm ra câu trả lời không phải vì bạn không biết câu trả lời mà do bạn chưa đặt đúng câu hỏi thôi.

5. Nguyễn Tấn Nhớ

Nguyễn Tấn Nhớ

Kiểu như e 1 thì ngon cơm hơn còn e 2 thì tốt tính. Muốn chọn 1 bỏ 2 mà sợ e 1 sau này lòi nhược điểm ra thì mất luôn e 2.
    Cảm giác xôi hỏng bỏng không đây mà.
    Tôi thì ko khuyến khích gì nhưng cứ thử bắt cá 2 tay 1 thời gian thì sẽ thấy e nào thím ưng ý nhất.

6. Mèo Đen

Mèo Đen

2 em đã là gì, tán mấy chục em vào, à không mấy trăm em, rồi ko phải suy nghĩ chọn ai, thích ai thì yêu thế thôi.