Đang tải...

Tư Vấn Chuyên mục mỗi ngày một bài học về tán gái. Anh em ai cần tư vấn vô đặt câu hỏi.

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi nguoivodanh_ladykiller, 12/8/19.

1. nguoivodanh_ladykiller

nguoivodanh_ladykiller

em nick là gì

2. học tán gái

học tán gái

E vào nhóm rồi a

3. nguoivodanh_ladykiller

nguoivodanh_ladykiller

nick em là gì, inbox cho anh biết nhé

4. TNP

TNP

Mình không nhát gái nhưng nhắn tin yếu. Mình xin kinh nghiệm , các text và trick nhắn tin. Thank anh em !

5. dutranhung

dutranhung

wellll

yêu rồi mới tán -> bình thường mode. làm cảm xúc chi phối hết nhỉ.

tán rồi mới yêu -> !!! đây mới là cách

6. dutranhung

dutranhung

cảm xúc kì cục quá anh nguoivodanh ơi,
    thường thì lên giường với ai xong mình cũng hết hứng tìm hiểu luôn. như vầy thì bậy quá không :( . không còn coi gái quan trọng như lúc tìm hiểu nữa. vô tâm lạnh nhạt luôn. mặc dù trước đó mình rất thích và nhớ nhung nhiều.

7. TNP

TNP

Hay

8. Đeptraiqua

Đeptraiqua

À trường hợp mà bị nói lại “e đã là gì với a đâu mà..” để nói với mình trong trường hợp mà mình hay làm như bắt ôm, nắm tay,.. thì nói ntn?

9. begin

begin

Chào các bác,
    Mình đang gặp khó với TG, nhờ các bác tư vấn giúp.
    Trường hợp của mình là thế này. Mình và TG quen biết cũng đã lâu. Lúc đầu thì mình không để ý TG vì không phải mẫu người mình thích. Mình để ý hình như TG có thích mình trước. Mà dạo gần đây TG có nhờ mình giúp một số việc, nên có nhiều thời gian gần nhau. Lúc đầu thì mình cũng không thích lắm, mà về sau thấy dần thích TG. Nên cũng chủ động quan tâm hỏi han, giúp đỡ. TG cũng đáp lại khá nhiệt tình, nên mình lại càng chủ quan giúp đỡ vô điều kiện một cách nhiệt tình hơn (sai lầm). Gần đây thấy TG hay từ chối mình khi mình rủ đi đâu đó, mình mới nhận ra là đã để mất giá quá nhiều. Trước đây, trước khi mình chủ động quan tâm em ấy, thì tuyệt nhiên không có chuyện đó. Mỗi lần mình bóng gió đi đâu đó, thì em ấy đều tỏ ra rất nhiệt tình. Mình tán TG đã được hai tháng. Có ngồi với nhau chỉ có hai người được vài lần. Mỗi lần thì em đều cho vuốt tóc, đụng chạm chân tay, cho ôm nhẹ (mà có lần gạt ra), mà chưa dám làm gì hơn (lại sai lầm). Mình sợ nếu cứ như vậy thì sẽ không đi về đâu. Gần đây lại có thêm đối tượng tán em ấy (bạn mình có lần thấy hai người đi cùng nhau). Mình muốn bớt quan tâm lại để lấy lại giá trị. Mà cũng sợ làm vậy thì em ấy sẽ ngả về phía đối tượng kia. Nhờ các bác cho lời khuyên có cách nào lật kèo được không ạ.

Đạt nờ đê thích bài này.
  10. Đạt nờ đê

Đạt nờ đê

tôi thấy bác cũng nhận ra mình bị mất giá bây giờ bác cần nâng giá trị mình lên đã thì mới lật kèo đc, đọc lại toppic này từ đầu cũng nhiều kinh nghiệm lắm, nói chung nâng cả trong lẫn ngoài lên sau k có e này sẽ có em khác tốt hơn , quan tâm bản thân mình đã rảnh thì đi tập gym đọc thêm it sách nữa để tránh lặp phải những sai làm trước đây

11. Phan Anh Tuấn

Phan Anh Tuấn

Mọi người đều thích những lời khen ngợi bởi vì chúng làm cho chúng ta cảm thấy thoải mái. Và biết cách khen một cô gái là một trong những cách tốt nhất để tán gái qua tin nhắn.
    Bạn xem tiếp ở đây nhé: https://manboxs.today/15-meo-tuyet-voi-ban-nen-su-dung-de-nhan-tin-tan-mot-co-gai-phan-1/