Đang tải...

Tư Vấn Cô bạn thân TG không chịu cho TG date với em :))

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi dynastywarry, 27/11/17.

1. dynastywarry

dynastywarry

20%
    như vầy TG của e rất là nhát
    em với TG nói chuyện rất ok rất hợp
    hôm nay e rủ TG date thì TG ko chịu bảo e sợ lắm sợ lắm v.v..v.v
    1 tí hói ra thì do TG bàn với bạn TG, bạn TG bảo là cái gì cũng cần thời gian và ko cho TG đi =]]

Quan tâm nhiều
    Đang tải...
  2. Sakazuki

Sakazuki

60%
    Vậy thì bạn rủ TG cùng với bạn của TG đi luôn! Nếu pro thì bạn có thể cân 2 nhưng chắc chắn là cô bạn của TG sẽ soi bạn. Còn không thì bạn rủ Wingman của bạn đi nữa để làm bớt căng thẳng cho cuộc date hôm đó! Tuy nhiên, bạn nên giữ vững mindset và đừng để cô bạn của TG hay tình cảm của bạn quá nặng khiến TG cảm thấy áp lực là được. Chúc bạn thành công!

3. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Bảo là anh em mình quen biết nhau cũng là cái duyên rồi, thì cũng cho nhau một cơ hội, nếu gặp mặt buổi đầu tiên mà ko thấy hợp thì cũng ko cần gặp buổi thứ hai nữa. Hoặc nói là buổi gặp đầu tiên cũng thể là buổi cuối cùng ta gặp mặt nhau.
    Đợi xem trả lời thế nào rồi trả lời tiếp :))

4. NGUYEN2T

NGUYEN2T

90%
    vậy là bạn chưa đủ hấp dẫn tg để tg vượt qua được suy nghĩ tiêu cực nếu đi date với bạn rồi. bạn nên hấp dẫn tiếp và tìm cơ hội chơi 1 trò chơi thử thách và có phần thưởng. vd như: nếu bạn đoán đúng 3 điều về tg (tính cách, sở thích...) thì tg phải đi date với bạn. nói chung bạn phải tạo được sự hứng thú, tò mò và hài hước để giảm sự áp lực cho tg về trò chơi