Đang tải...

Tư Vấn Có nên tặng hoa cho TG vào ngày 8/3

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Diamonforever, 4/3/20.

1. Diamonforever

Diamonforever

Chả là trước tết em có gặp TG ở phòng tập gym, gặp nhau 3 lần và cũng chỉ nói chuyện xã giao hỏi thăm thông tin thôi. Đợt này em và TG đều đi tập lại, em xác định tập trung TG nên gặp TG em chủ động lại bắt chuyện với TG và cũng nói vài chuyện khá vui vẻ. Do mới đi tập lại được 2 buổi nên cũng chưa có cơ hội rủ TG đi cafe được. Em thì sinh năm 90 còn TG 91, tính cách TG hòa đồng vui vẻ hình thức cao ráo xinh xắn, do cả 2 cũng nhiều tuổi nên em cũng xác định tính chuyện lâu dài với TG nếu tán được. Sắp đến 8/3 rồi theo các bác thì em có nên mua bó hoa nhỏ nhỏ cuối buổi tập tặng TG và nhân cơ hội rủ đi cafe luôn ko.

Đang tải...
  2. HuyNguyen

HuyNguyen

Lo mua quà cho mẹ trc đi {baffle}

3. NPC

NPC

tưởng mấy bố tập gym là cục súc, tự tin có thừa =]] ai dè ... thôi vote mua hoa cho mẹ

4. Mèo Đen

Mèo Đen

Cứ tặng đi Bó hoa và thỏi son. Đầu tư vào :)), mình nghĩ chẳng bạn gái nào từ chối đâu. Tặng xong rồi cứ nắm tay thoai :)). Xong nói trước với gái, anh chuẩn bị nắm tay em đó, gái ko nói gì là okie đó, cứ nắm tay.

5. spencer

spencer

ko biết anh bạn có troll em nó không chứ tôi là tôi thấy cái câu tư vấn ấu trĩ vc. chưa là gì của nhau mà lại tặng quà?!!! tặng xong rồi còn xin phép ĐƯỢC nắm tay. what the fuck are u saying?!!!!!! e hèm! kiềm chế lắm rồi đó mà ko chửi thề không đc :3 thôi vote mua hoa tặng mẹ đó!

6. Mèo Đen

Mèo Đen

Chẳng biết ai là kẻ ấu trĩ bạn ạ, mình tặng mẹ rồi, mình tặng luôn cả bạn gái chưa gặp mặt lần nào bạn ạ, mình nghĩ cái việc gặp mặt buổi đầu tiên tặng là bình thường, nếu bạn muốn gây ấn tượng với người khác. Mình thấy bạn là kẻ nhát gái, sợ sệt, ko dám làm điều mình muốn : )))

7. spencer

spencer

Vấn đề không nằm ở việc nhát hay không mà nằm ở việc ông có vồ vã quá hay không. Ông chưa quen biết mà ông ôm cả bó hoa hồng đến thì thử hỏi ai mà có thể nhận. Cái quản trị rủi ro nó khác với liều mạng. Tự tin nó khác với tự cao tự đại nha ông. T thấy ông đang bị nhầm lẫn khái niệm rồi đó. Sai quá sai mà còn ráng gân táng cốt lên cãi cho kỳ được mới chịu

8. Mèo Đen

Mèo Đen

Mình thích thì mình tặng thôi bạn ơi, đâu cần gì phải nghĩ nhiều, bản thân mình cũng hẹn hò nhiều cũng được vài bạn gái tặng quà từ buổi đầu tiên, mình rất ấn tượng, bạn xem chương trình bạn muốn hẹn hò xem đa số tặng quà từ buổi đầu tiên để gây ấn tượng. Cho dù chúng ta không thành đôi, nhưng chúng ta vẫn có cái nhìn ấn tượng tốt về nhau.

Chỉnh sửa cuối: 18/3/20
  9. HuyNguyen

HuyNguyen

Cái vấn đề là ông tặng xong ông suốt ngày lên đây khóc thì ông ngồi xuống và trật tự đi =)))). Phát biểu cl {baffle}

10. Mèo Đen

Mèo Đen

Cách trả lời của ông, thấy trẻ trâu. Như chú ngựa non háu đá, ngồi bấm bàn phím ảo, giống như ếch ngồi đáy giếng ý : )))

11. HuyNguyen

HuyNguyen

Đời này thằng nào chả là ếch ngồi đáy giếng, chỉ khác là cái giếng thằng nào to hơn thôi.
    Ít nhất thằng ếch này không lôi người khác đi theo vết xe đổ của bản thân nhé. Còn ông ếch bị người yêu chửi suốt ngày vì túi mang ít tiền mà còn cun cút cúi đầu thì tốt nhất đừng phát biểu mấy phương án hại thằng khác ok ?

12. Mèo Đen

Mèo Đen

Vết xe đổ : ))), bỏ cái lý thuyết xuông là ngày lễ ko tặng hoa, là người yêu mới tặng bla bla ... Xin lỗi chẳng có lý thuyết nào đúng với mọi hoàn cảnh, mọi trường hợp, mỗi cô gái là một tính cách. Đã có suy nghĩ muốn tặng và rủ cafe thì cứ mạnh dạn mà làm, đừng vì người khác mà nhụt chí.

13. HuyNguyen

HuyNguyen

Uh đúng rồi, chỉ có thực tế là ông bảo thủ và thất bại với phụ nữ vl. Đừng vì người khác mà nhụt chí nhưng cũng đừng biến người khác thành kẻ thất bại như mình nhé, ok ?
    Nhu nhược vl mà đi post nào cũng tỏ vẻ bad boy, post khóc lóc luỵ tình trên này của ông nhiều lắm đấy, cần tìm hộ ko ?

14. Mèo Đen

Mèo Đen

Tất cả chỉ là quá khứ rồi ông bạn, giờ tôi đã đổi thay : )))), tôi ko tỏ vẻ gì cả, đấy là suy nghĩ của tôi : ))))), lâu lắm ko vào diễn đàn, thấy các bạn đăng những câu hỏi thấy giống mình ngày xưa . Cũng muốn các bạn tự quyết định được việc mình làm, chỉ là mạnh mẽ hơn, mạnh dạn hơn, bạo hơn, quan trọng là bản thân muốn gì, sẵn sàng từ chối hoặc ruồng bỏ nếu bản thân không thích. Bạn có yêu bản thân mình ko

15. BiA

BiA

Không nên