Đang tải...

Tư Vấn Có nhất thiết phải nhắn tin thường xuyên

Thảo luận trong 'Kỹ Năng Nhắn Tin, Gọi Điện, Facebook, Zalo Online' bắt đầu bởi dominictuan, 24/11/19.

1. dominictuan

dominictuan

Trong giai đoạn tìm hiểu tán tỉnh thì có nhất thiết ngày nào cũng nhắn tin không nhỉ các huynh?
    Vẫn biết con trai cần chủ động trong việc này nhưng có nhiều cô thì rep nhanh còn có người thì vài tiếng hoặc hôm sau mới rep, mặc dù họ luôn onl, ko những vậy mà rep cũng lạnh nhạt, trả lời cho nó. Mặc dù đi date thì nc rất nhiều. Thấy crush rep tin nhắn chả muốn nhắn tiếp, kiểu rep hời hợt phát chán.

Đang tải...
  2. Mèo Đen

Mèo Đen

Theo mình nghĩ cái việc nhắn tin liên tục nó không quan trọng bằng việc nhắn tin câu chuyện nói có vui vẻ ko, khi vui vẻ rồi bạn có thể nhắn tiếp hoặc dừng lại tùy vào ý muốn của bạn. Hoặc bạn cảm thấy đối tượng rep nhạt, chậm, có thể do bạn nhạt nhạt hoặc Tg chưa bị bạn hấp dẫn, lúc đó bạn có thể dừng nhắn tin lại.

Mình khuyên bạn nên tìm 2~3 đối tượng tiềm ẩn để nhắn tin, khi bạn dừng lại với người này bạn có thể tập trung với người khác. Khi nào cảm thấy nhạt, chán thì dừng lại nhé. Còn online hay không mặc kệ họ, đừng quan tâm điều đó, bạn quá quan tâm mà cứ nhắn nhiều tại sao ko rep,bạn sẽ là người làm phiền họ.

Cảm thấy vui thì rủ date tiếp, không thì thôi, không ai bắt buộc mình phải rủ cả. Nếu thấy thích thì cứ date thôi. Quan trọng là ở bản thân bạn muốn gì, đặt cảm xúc bản thân lên hàng đầu. Đừng quan tâm điều gì khác, bạn sẽ cảm thấy thoải mái và hài lòng hơn.

3. HuyNguyen

HuyNguyen

Đi chơi mà ko mất tiền thì chả đi =)))
    Còn trường hợp gái nt hời hợt thì có 2 trường hợp: 1 là do bạn nhạt, 2 là do bạn quá nhạt.

4. dominictuan

dominictuan

1 lần nữa, t cảnh cáo bạn lần 2. Thứ 1 ko tư vấn hay chia sẻ góp ý gì đừng vào topic cmt xàm. Nhắc nhiều lần rồi vẫn thế. Chưa bao h tôi thấy b cmt mà góp ý, toàn nói tào lao mía lao là giỏi. Next hộ cái

spencer thích bài này.
  5. HuyNguyen

HuyNguyen

Muốn cải thiện bản thân mà chỉ muốn nghe dỗ ngon dỗ ngọt. Chỉ ra cái dở thì xù lông. Con gái tuổi dậy thì có khi cũng chả nhạy cảm bằng bạn :)))

phuvantiensinh15 thích bài này.
  6. dominictuan

dominictuan

Next dùm đi bà nội, đi topic nào cũng thấy bà nói toàn ba xàm, chả thấy góp ý hay chỉa sẻ mịa gì. Ko khuyến khích ghé topic của t nhé. Next nhẹ dùm đi

7. Gió Lãng Du

Gió Lãng Du

Ông phải có cái tư tưởng nó hơi Phật giáo 1 chút. Là cái gì của mình không làm gì nó vẫn là của mình, cái gì không phải của mình có cố cũng vẫn không phải của mình. Tụi Tây thì hay gọi là quy luật 80/20
    Áp dụng như này: gái nó đã thích ông, dù ông có nhắn hàng ngày hay 1 tháng không nhắn. Nó vẫn always thích ông. Từ đấy ông sẽ có tâm trạng thoải mái hơn. Nhắn lúc nào thì nhắn. Tôi kể cả không nhắn 2 3 tuần gọi date vẫn được mà

dominictuan thích bài này.
  8. Nguyễn Văn Tài

Nguyễn Văn Tài

Ý ở đây là ông ko nên đụng nỗi đau của ae, mà phải đồng cảm và giúp ae vượt qua!
    Biết là nhạt rồi nhưng làm cách nào để khắc phục? cái ng ta quan tâm là cách khắc phục kìa....Ông lưu ý cái này nhé!

9. HuyNguyen

HuyNguyen

À ừ =))))) . Lảng tránh sự thất bại và từ chối chấp nhận thực tế có vẻ là cách tốt nhất để bảo vệ cái tôi yếu đuối mà :)))
    Hay là nghĩ rằng lên đây khóc thì bụt hiện lên cho 3 điều ước ?
    Muốn cải thiện bản thân thì trước tiên phải chấp nhận thực tế, ok ?

10. dominictuan

dominictuan

Kệ nó đi bạn Tài, thằng đó đi topic nào cũng nói ba xàm chứ chả thấy góp ý hay chia sẻ gì, toàn bàn ra vs nỏi nhảm là giỏi. Nó từng bị 1 anh trong 4rum chửi thẳng mặt rồi. Đuổi chó rồi mà nó cứ thích quay lại, cũng thua :)

Tien1120 thích bài này.
  11. spencer

spencer

cái ông quần què này đi chủ đề nào cũng thấy ông cmt tào lao xàm xí. cái người ta cần là lời khuyên mang tính xây dựng kìa. toàn đá kháy người khác để thể hiện cc gì thế. đọc chẳng thấy cái gì ra hồn cả. next hộ

12. HuyNguyen

HuyNguyen

À ừ ý kiến xây dựng kiểu vuốt đuôi để đầu ra toàn mấy thanh niên “trên cơ” dỏm như chú chứ gì {baffle}

13. spencer

spencer

ko bao giờ nói gì ra hồn cả. lúc nào cũng thấy m xỉa xói, nói móc người khác. Đi đến đâu cũng bị người ta chửi trong đầu trong cổ như m thôi. rảnh rỗi quá nên suốt ngày đi chọc cho người ta cào bàn thờ hở cu {baffle} có liêm sỉ tí đê!{baffle}

14. HuyNguyen

HuyNguyen

Uh công nhận đi chọc mấy thằng “trên cơ” đểu như chú vui vãi. Y như đi trêu chó hồi xưa {boss}