Đang tải...

Tư Vấn Có phải mìn đã mắc lỗi nghiêm trọng

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Doãn Đại Hiệp, 16/12/18.

1. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp

Mình được giới thiệu 1 bạn gái do mình tấn công vội vàng không biết có phải làm cô gái sợ không nữa, cô gái đó có nói với mình nếu a và gia đình muốn lấy vợ sớm thì nên suy nghĩ lại, do mình cũng đã có tuổi rồi nên bảo với cô gái đó muốn sang năm lấy vợ, mọi người cho mình xin lời khuyên với

Đang tải...
  2. Mèo Đen

Mèo Đen

Đến tuổi lấy vợ là chuyện bình thường, nhưng chưa có tình cảm gì mà bạn đã đề cập đến lấy nhau, chưa kể cô ấy ít tuổi, cũng chưa muốn lấy chồng. Có thể cô ấy sẽ dừng lại, để bạn lấy vợ đỡ mất thời gian. Hoặc cô ấy chỉ muốn yêu chứ ko muốn lấy

3. HuyNguyen

HuyNguyen

Muốn xin lời khuyên thì trước tiên hãy trình bày cho nó rõ ràng vào.

4. haipro95

haipro95

Khi bạn với cô ấy chưa có tình cảm thì bạn nên bình tĩnh, làm quen và cưa đổ cô ấy đã rồi hãng đề cập vấn đề đó. Còn chưa có tc gì mà bạn đã nói trước năm sau anh cưới này kia làm cô kia sợ là đúng rồi. trừ khi bạn quen 1 cô cũng tầm tuổi cưới thì bạn đề cập đến vấn đề ấy được

5. Nguyen Dat

Nguyen Dat

Đơn giản là cô gái đó khác bạn. Người ta muốn yêu và chơi cho thỏa tuổi trẻ. Còn bạn già rùi ko hợp.