Đang tải...

Thực Hành Cùng chia sẻ tiêu chuẩn cô gái của các bạn

Thảo luận trong 'Giới Thiệu Bản Thân - Giao Lưu - Kết Bạn' bắt đầu bởi Hi.Quyên, 13/8/17.

1. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    Dù gì các bạn ai cũng có tiêu chuẩn cho tg của mình, các bạn đã vào đây xin chia sẻ cùng các bạn khác để chúng ta cùng giao lưu thảo thuận{byebye}.........

- Với mình một thợ phu hồ chỉ cần cô ấy "trời mưa biết chạy vào nhà thôi"{big_smile}

-----xin cảm ơn 2 bạn đã chỉ ra vấn đề trong bài viết này của mình. Bài viết này ban đầu rất ngắn , nó chỉ là ở dạng ý tưởng nhiều lúc mình muốn diễn đạt đầy đủ bằng kỹ năng kể chuyện, cách nói, văn từ làm sao cho dễ hiểu....do thời gian mình đến với alpha khá là ngắn và tích lũy chưa đủ nhiều. Nên bài viết nhiều khi nó thiếu sót, các bạn đọc gần như là chẳng hiểu gì{beat_brick}

Phải thú thật từ khi mình biết đến alpha các mối quan hệ của mình trc đây gần như đã giải thích được bằng mô hình diễn biến cảm xúc...
    1. Tg xấu...{after_boom}
    Điểm lợi là làm mình tăng tự tin khi tiếp cận, khi nc rất dễ tạo đc hấp dẫn với tg và đi thẳng đến hòa hợp luôn.....nhưng khi đến giai đoạn quyến rũ thì mình ko thể làm gì được....tg xấu quá...ko thể lại gần nhìn mặt để rồi nắm tay ôm hôn.
    2. Tg quá đẹp....{beauty}
    Cái này ko phải mình cảm thấy tự ti với tg mà ko dám tiếp cận nói chuyện. Mà là vì tiếp cận chỉ nói đc sơ khua 1 ,2 câu đã bị giá trị sắc đẹp của tg hút hồn. Nó làm con người mình rạo rực muốn đi thẳng đến giai đoạn quyến rũ luôn...nhưng các bạn biết đấy....khi ko rõ đối tượng thế nào thì hành động của mình làm sao nhất quán với suy nghĩ đc...
    3. Tg bình thường..{baffle}
    Đây là những tg hài hòa, ko xấu quá cũng ko đẹp quá...nhưng tg này khi nc làm mình cảm thấy họ bình thường quá...
    Bề ngoài và hành động của họ bình thường quá, đến nỗi mình cũng ko muốn chú ý,và để tâm bắt chuyện mấy.
    Với mình bây giờ sau khi đã nghiên cứu alpha art và hiểu một phần cuộc sống của mình. Yêu cầu đơn giản với tg của mình chỉ là."tg trời mưa biết chạy vào nhà trú mưa".
    Miễn sao mình càng có nhiều tg để thử thách càng tốt, vì mình dạo này học được cách dứt khoát của realman. Khi tg nào ko hợp mình sẽ dứt khoát next sang tg khác.
    Mong sao cái tuổi 27 của mình sẽ nhanh chóng tìm đc ng phù hợp{amazed}. Và mình cũng muốn giao lưu với các bạn khác về vấn đề này

Chỉnh sửa cuối: 15/8/17
    Chán nản fa thích bài này.
    Đang tải...
  2. Manhtan.1991

Manhtan.1991

65%
    Người anh em đang thật hay đang trêu đùa đây,...mong muốn mà người anh em nhận được qua bài viết này là gì...

Tôi nhận thấy thời gian gần đây anh đóng góp rất tích cực cho diễn đàn,điều đó dễ thấy,và chắc mọi người ai cũng biết...
    Những lời nói của anh có thể sẽ khiến mọi người khó hiểu...và suy nghĩ sai lệch.

Tiêu đề là một câu mang ý nghĩa một góc chia sẻ riêng tư.
    Bài viết mang ý nghĩa cợt nhả.

3. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    Tiêu chuẩn tìm tg với mình chỉ cần là trời mưa biết chạy vào nhà thôi .....

4. conduongmua

conduongmua

60%
    Chắc cậu ấy viết bài cho có :))
    Ok, tiêu chuẩn giờ càng lớn càng nhiều tiêu chuẩn lắm. Nó phụ thuộc vào nhiều yếu tố, thiên thời địa lợi hoặc có thể là bỗng dưng thích em đó. Rồi tìm mọi cách tán = đổ thì thôi.
    Xong lại tìm mọi cách để chia tay, nó là 1 cái vòng loanh quanh luẩn quẩn rồi.

5. Nguyen Dat

Nguyen Dat

15%
    Bài viết hay. Lâu lâu mới thấy support trải lòng ah{big_smile}

6. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    Tôi sợ.{boss}
    Tôi sợ bạn còn ko có lòng mà trải nữa {big_smile}

7. Nguyen Dat

Nguyen Dat

15%