Đang tải...

Tập Luyện CÙNG NHAU CHIẾN THẮNG THÓI ‘QUAY TAY’

Thảo luận trong 'Kiến Thức Chung' bắt đầu bởi Bùi Trọng Đài, 19/1/18.

1. Z3roXIII

Z3roXIII

100%
    Nếu bạn ko quay thì cơ thể sẽ cảm thấy bức bối, dẫn đến việc bạn sẽ can đảm hơn, cuồng nhiệt hơn khi ra ngoài làm quen với các cô gái. Còn ngược lại thì nhu cầu bạn đã giải quyết rồi thì ko còn động lực để ra ngoài tìm 1 cô gái. Bạn muốn mình gặp đc 1 cô gái thật sự hay là sẽ ko bao giờ có được cơ hội trải nghiệm điều đó cho cả phần đời của bạn. Mấy chục năm trời chỉ dùng đúng 1 chức năng. Lựa chọn ở bạn thôi.

Bùi Trọng Đài thích bài này.
  2. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    Liệu có ai ko quay vẫn bình thuơng kko.
    1. Thời sinh viên mình hầu như ko...mà vẫn bình thương
    2. Nhưng mấy năm gần đây thì ko quay ko chịu đc. Cứ nhức nhối khó chịu. Đầu óc ko thể suy nghĩ Được.

3. conduongmua

conduongmua

60%
    Mình nghiện thuốc lá 12 năm. không 1 s phút nào là mồm ko ngậm điếu thuốc. Vậy mà mình bỏ thuốc lá 6 tháng nay rồi, 6 tháng đó đi tập gym . Giờ lên được 10 cân. Body gân guốc, mặt tập gym vuông thành sắc cạnh rất đẹp
    Sau khi bỏ thuốc lá, đi tập gym. Do bản thân thấy tự tin nên dễ dàng có được cô người yêu 1m70 nặng 50 kg.
    Từ đó mình đã bỏ thủ dâm 2 tháng nay rồi, em người yêu cũng xinh nên dễ ra lắm :))

Z3roXIII thích bài này.
  4. Z3roXIII

Z3roXIII

100%
    Thế bạn muốn quay mãn kiếp hay có cơ hội trải nghiệm những thứ đương nhiên mà một người đàn ông phải trải qua. Bạn thử tưởng tượng nếu hôm nay bạn đi ra đường và ko bao giờ về nữa, thì lúc đó bạn nghĩ gì (lúc bạn đang bay lơ lửng ấy)

5. Bùi Trọng Đài

Bùi Trọng Đài

40%
    Kết thúc một tuần thử thách đầu tiên, và kết quả là thành công ngoài mong đợi với 7 ngày đầy cảm xúc. Giờ mình đang rất bận và chưa thể note lại cho anh em được. Sẽ cập nhật vào mấy ngày sau :)

hanhpro and Z3roXIII like this.