Đang tải...

Tư Vấn Cường độ nhắn tin với TG ntn là đủ ạ các bác?

Thảo luận trong 'Kỹ Năng Nhắn Tin, Gọi Điện, Facebook, Zalo Online' bắt đầu bởi quocthanhdhy, 15/4/18.

1. quocthanhdhy

quocthanhdhy

60%
    Khi nt vs tg ấy, e thấy ngta rep cũng nhiệt tình, nhưng nếu mình dừng sang ngày hôm sau thì mình cũng phải bắt đầu câu chuyện trước. K lẽ ngày nào cũng phải chủ động thế ạ? E thấy nhắn nhiều v có hơi biểu lộ ý định tán tg quá, còn nếu dừng lại vài ngày vì mình bận thì thấy tg cũng k quan tâm lắm... Vs e thấy nt nhanh quá cạn ý tưởng mất. Các bác cho e lời khuyên vs

Đang tải...
  2. Z3roXIII

Z3roXIII

100%
    Nhắn tin ít thôi, chủ yếu là mồi chài để đi date. Ko nhắn quá nhiều, thỉnh thoảng biến mất 10-15 phút. Khi cảm thấy bạn đang mò đc chủ đề để chém với cô ta thì nên dừng lại để lần sau nói tiếp... Quan trọng nhất là đi date chứ ko phải ngồi nhà để nô lệ cảm xúc cho cô ấy qua tin nhắn.

3. ngoo

ngoo

90%
    Vai trò của việc nhắn tin trong tán tỉnh là khá quan trọng...trong thời gian đầu tiếp cận. Nếu hai người đã quen rồi thì nhắn tin trở nên rất vô dụng vì ngày nay với vô vàn ứng dụng mạng xã hội, bọn con gái nó thả thính cả trăm đứa một lúc chứ không còn hồi hộp ngồi chờ tin nhắn của 1 ai đó như trước. Nên việc nhắn tin hầu như không tạo ra được cảm xúc. Mà những cuộc nói chuyện ko có cảm xúc thì hoàn toàn tốn thời gian vô ích.
    Hạn chế nhắn tin và tiếp xúc trực tiếp nhiều hơn nhé.

Nguyen Dat and quocthanhdhy like this.
  4. quocthanhdhy

quocthanhdhy

60%
    Quen là ở mức nào ạ? Vì mặc dù cũng biết nhau đấy nhưng khoảng thời gian giữa các date k phải ngắn (vì tg rảnh k nhiều), nên trong khoảng thời gian k rủ đi chơi đó thì thấy tin nhắn vẫn cần thiết.

5. HuyNguyen

HuyNguyen

60%
    Hứng thì nhắn , ko hứng thì thôi. Người chứ có phải robot lập trình đâu :v
    Ngoài việc giãn cách thời gian trả lời tùy theo thái độ của crush thì ông nên kết thúc cuộc trò chuyện khi mà nó lên đến cao trào , lần sau khỏi lo ko biết mở đầu sao :V

quocthanhdhy thích bài này.
  6. vscommando

vscommando

60%
    tần suất không quan trọng
    quan trọng là nhắn sao để hẹn hò được

quocthanhdhy thích bài này.
  7. Can

Can

60%
    Khuyên thật bạn nhé. Kinh nghiệm của mình. Đừng ngồi đó và nghĩ phải nhắn gì nhắn thế nào, nhắn bao nhiêu... những thứ đó hoàn toàn vô ích nếu bạn không hành động. Một cái nắm tay có tác dụng hơn 100 cái tin nhắn, một cái hôn có tác dụng hơn cả 1000 cái tin nhắn. Bạn có thời gian của mình nên hãy cho cô ấy thấy điều đó. Tôi đã từng thất bại với cô gái mà tôi say sưa nhắn tin hơn 1 năm trời, mà số lần đi chơi chắc chỉ đếm đc trên 1 bàn tay. Những gì tôi nhận được cũng chỉ là dòng tin nhắn: “ Em chỉ xem anh như a trai.”

quocthanhdhy and Z3roXIII like this.