Đang tải...

Tư Vấn Đánh giá về cảm xúc con gái qua tin nhắn

Thảo luận trong 'Mô hình diễn biến cảm xúc - Lý thuyết và thực hành' bắt đầu bởi Sapa1442, 5/11/18.

1. Sapa1442

Sapa1442

20%
    Chào mọi người, em gặp phải tình huống tối hôm qua khi nhắn tin với một bạn nữ quen online cũng 3-4 tháng rồi chưa date lần nào.
    Chỉ vì tin nhắn của mình mà bạn ấy không trả lời lại, không biết là bận hay sao nhưng đêm hôm trước đã xem và em nhắn tin sau đấy 1 lát rồi sáng hôm sau thấy lúc 6h42 cũng đã xem.
    Em không muốn nhắn thêm thứ 1 vì ngại và cũng biết lơ mơ là có thể cô ấy không phản hồi tích cực như trước nưa ( tối qua vẫn có dấu hiệu khá tích cực ), còn nữa bạn gái này khá là stress vì công việc và tính cách cũng sáng nắng chiều mưa nên có gì mọi người xem thế nào rồi đánh giá, tư vấn giúp em.
    Thank everyone !! ( 1 ảnh tín hiệu tốt, 2 ảnh còn lại là tự nhiên thay đổi tín hiệu )

Các file đính kèm:

Đang tải...
  2. Phantom

Phantom

90%
    Vấn đề thứ nhất là do 3-4 tháng chưa date . Phụ nữ thấy bạn không chủ động nên đặt ra nhiều câu hỏi và nghi nghờ bạn
    Kiểu như họ nghĩ thằng cha này không biết coi minh là bạn hay người đang tán nhở , đi chơi cũng không rủ , tà lưa cũng không thấy tà lưa .
    Thứ hai là do bạn nhắn nhiều quá , lâu dần khi không có động chạm cơ thể với bạn thì cái cảm xúc và hứng thú nó cung hết . Điển hình là câu "tại sao cứ thế này vậy " ý cô ta là sao bạn không chủ động đi , cứ chúc ngủ ngon , cứ nhắn mãi thế , có phải người yêu đâu ... Nhạt nhẽo quá rồi "
    " phải làm sao bây giờ " tức là cô ta đang đặt dấu hỏi , về vấn đề gì thì chỉ có người trong cuộc với biết , con tôi chịu
    Goodluck

Chỉnh sửa cuối: 5/11/18
    Z3roXIII and Sapa1442 like this.
  3. Sapa1442

Sapa1442

20%
    Đúng là 3-4 tháng chưa date rồi và cũng chưa có chịu đi date ngay khi mình rủ từ đầu nên mình mới nhắn tin để hấp dẫn tạo tình cảm lâu dài rồi rủ sẽ dễ. Mà hôm qua bạn ấy không trả lời thì mình đợi xem, nếu trả lời thì rủ date còn không thì mình cũng sẽ không làm gì nữa. Cảm ơn bạn nhé

4. Z3roXIII

Z3roXIII

100%
    Bạn thử hỏi mấy bạn làm sale ấy, có bạn nào chỉ nhắn tin ko cần gặp mà bán đc hàng chứ ? Nói ít thôi, đến đoạn nào cao trào thì rủ đi cafe thôi, ra ngoài cafe mới sale bán hàng đc chứ.

Sapa1442 thích bài này.
  5. Sapa1442

Sapa1442

20%
    Ừa thế mình mới xem người ta có nhắn tin lại không. Cảm ơn bạn nhiều.

6. Nguyen Dat

Nguyen Dat

90%
    Bạn nt hoài không khác chú hề đang diễn trước mặt em ấy. Đừng đánh giá cảm xúc qua tn.