Đang tải...

Tư Vấn Để tg dựa dẫm vào mình hơn

Thảo luận trong 'Relationship – Xây dựng và gìn giữ các mối quan hệ' bắt đầu bởi Nick Talky, 7/1/19.

1. Nick Talky

Nick Talky

60%
    Mong các anh em alpha chỉ cho mình cách xây dựng lại lòng tin của tg để tg yên tâm dựa dẫm và muốn tỏ ra nữ tính, đáng yêu với mình hơn ạ. Tại trc đây có 1 số chuyện ko hay xảy ra nên bh tg luôn coi mình trẻ con và ko hề dựa dẫm hay tin tưởng mình chút nào hic :v

Đang tải...
  2. HuyNguyen

HuyNguyen

90%
    Thế ông nghĩ bản thân ông có đáng để cô ấy tin tưởng không ?

3. Nick Talky

Nick Talky

60%
    Tất nhiên là có. Chỉ là sau những chuyện vừa xảy ra thì tg mặc định em vẫn trẻ con và ko nhận ra đc sự thay đổi của em. Theo em nghĩ là thế hic

4. Ca Vạc

Ca Vạc

15%
    Có gì đâu mà suy nghĩ ông ơi .
    Nó chê ông trẻ con là muốn ông trưởng thành hơn đấy . Trưởng thành trong suy nghĩ , trưởng thành trong các mối quan hệ .... Hãy làm nhiều hơn nói ít hơn . Chậm rãi trong mọi việc .Lo lắng cho tương lai ...

5. Tuan586

Tuan586

60%
    Kể rõ chuyện của ông ra thì ae mới giúp được chứ? Ôg đã làm gì mà bị coi là trẻ con?

6. Nick Talky

Nick Talky

60%
    Em có cái tính là overthinking, lần nào chuyện bé như cỏn con em cũng xé rất to r nói hết với tg hic. Rất nhiều lần tg bảo mệt mỏi và em cũng cố gắng thay đổi nhưng lâu lâu khi mà cả 2 đều tưởng em đã khác thì em lại ko kiềm chế đc và lại lăn vào vết xe đổ mà đến khi bọn em cãi nhau xong em mới nhận ra :((((

7. Nick Talky

Nick Talky

60%
    Khó hơn em nghĩ anh ạ! Tính em lại hành động theo cảm xúc rất nhiều nên nhiều lúc ko kiểm soát đc, nhất là khi đang snghi tiêu cực mặc dù em bt rằng như thế là sai

8. Trí Đỗ

Trí Đỗ

65%
    Khi bạn có thể tự giải quyết khoảng 80% vấn đề của bản thân thì lúc đó mới nên đi giải quyết vấn đề của người khác. Vấn đề bản thân còn giải quyết chưa xong, còn nhờ người khác giúp giải quyết một tay thì sao bạn có thể hy vọng một người xon gái đặt niềm tin để dựa vào.
    À mà gu con gái của mình là độc lập, có nghĩa là dựa vào nhau một phần nào đó trong những lúc nào đó rồi buông nhau ra xã hội đầy giông bão ngoài kia tự bương chải và rồi lại về bên nhau như một khoảng lặng trong cuộc sống. Nên mình cũng biết một số cô thuộc dạng như vậy, rất độc lập và rất ghét phải dựa dẫm vào ai, trừ bản thân.

9. Vô_Danh

Vô_Danh

20%
    Đọc bài viết của bạn đã thấy bạn vẫn còn tính trẻ con rồi!