Đang tải...

Chia Sẻ Diễn đàn Alpha cũ và mới

Thảo luận trong 'Thông báo - Nội Quy - Sự Kiện' bắt đầu bởi Hi.Quyên, 27/3/17.

1. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    - Hiện nay diễn đàn mà các bạn đang truy cập đã đổi chủ....có thể gọi là diễn đàn mới.
    Có nhiều bạn sẽ thắc mắc:
    1. Tại sao hiện nay các thành viên kỳ cựu, mod, admin cũ ko còn gắn bó với diễn đàn nữa (cụ thể các bạn đang thắc là ko còn thấy họ xuất hiện trực tuyến, tư vấn, viết bài, tham gia hoạt động diễn đàn)
    2. Diễn đàn alpha mới sẽ như thế nào.

Mình xin được giải đáp các vấn đề trên:
    1. [Vấn đề 1]:
    Có nhiều bạn cũng biết diễn đàn cũ bắt đầu hoạt động từ cuối năm 2012. Đến thời gian năm ngoái tháng 11-2016 diễn đàn ngừng hoạt động hoàn toàn. Trong thời gian gần 4 năm các thành viên Alpha đã học hỏi, viết bài cống hiến, tư vấn, .... mình xin ví dụ nói khoảng thôi vì không chắc số lượng bài viết:
    Admin Nexx viết gần 9k bài viết, true man ~1k, Ryhn ~4k, glassheart ~4k5, titan~ 4k. Vâng còn nhiều thành viên và số lượng bài viết nữa mình ko thể nhớ và kể nổi...
    Các thành viên đó cũng là con người họ cũng cần ăn uống, công việc, gia đình.. Với 4 năm tham gia diễn đàn họ cũng trưởng thành thêm tuổi thêm địa vị, trách nghiệm gia đình xã hội ( làm cha,mẹ, công việc).
    Còn về vấn đề học tập Alpha art với họ dường như là không thể, bản chất họ tham gia và hoạt động trên diễn đàn cũng chỉ là tư vấn, chứ học hỏi là điều không thể.
    2. [Vấn đề 2] diễn đàn alpha mới sẽ như thế nào....
    Nếu bạn quan tâm đến alpha art và đang đọc bài này, thì câu trả lời chính là ở các bạn đó.

NPC thích bài này.
    Đang tải...
  2. NPC

NPC

65%
    cái mọi người cần chủ yếu là sân chơi, nơi trao đổi với mọi người, nhờ tư vấn đc. Cuộc vui nào rồi cũng có lúc tàn, ad cũ đã ra đi data, bài viết cũ mất thì ta lại viết mới, không việc gì phải lo cả. Mình thì tin rằng còn rất nhiều alpha man khác có thể chèo lái đc cho anh em. Cố lên mọi người

3. pbt

pbt Thành viên BQT

100%
    Rồi diễn đàn sẽ lớn mạnh hơn xưa, mình đang tìm cách hệ thống bài viết ổn hơn giúp các bạn mới tham gia có thể dễ dàng tiếp cận nguồn bài viết tốt hơn. Cần sự chung tay giúp sức của tất cả mọi người.

Trúc and Eminem like this.
  4. vpn.khoai_lang

vpn.khoai_lang

20%
    mod cho mình hỏi tất cả các nick thành viên ở diễn đàn cũ đều bị dell hết ạ

5. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    rất tiếc bạn à

6. vpn.khoai_lang

vpn.khoai_lang

20%