Đang tải...

Em mong được các bác tư vấn

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi thethuong, 16/8/19.

1. thethuong

thethuong

60%
    Xin chào các bác. Em có chuyện phức tạp này mong được mọi người tư vấn.
    Sơ lược 1 chút:
    Em và cô ấy yêu nhau 1 năm trước, cả 2 dành tình cảm cho nhau là thật, nhưng trong lúc yêu em có cảm giác ny e luôn dấu rất nhiều chuyện ko cho e biết, mà ny e là người tự trọng rất cao gét người nào xâm phạm đến chuyện riêng của mình. Bọn e nc qua zalo vì face bạn ấy chặn e gặp nhau cũg chỉ 3-4 lần( e học quân đội hạn chế ra ngoài). E cũg nghi ngờ nhưng vì bạn ý nói vậy nên cũg tôn trọng bạn ấy ko hỏi j và cũg chả yêu cầu j. Bọn e cũg ko yêu nhau lâu vì kiểu yêu mà cứ che dấu điều gì đó khiến nảy sinh rất khó hiểu nên e dừng lại dù 2 đứa yêu nhau nhiều, hợp tan cũg 2 lần nhưng cũg kết cục cũg ko ra gì dù 2 đứa vẫn nặng tình. Gần đây thì e vô tình biết và tìm hiểu thì hoá ra chuyện e nó dấu e là ntn:
    Hồi quen e thì e nó học năm 3, 1 trường cũg top ở hà nội, nhưng năm đó ko biết vì tại sao e nó bỏ học học lại 1 trg top cuối. Và khi bọn e yêu nhau thì là em nó quay lại học năm nhất. Và chắc do tự ti hay vì điều gì khác mà dấu em chuyện này.
    Biết được điều đó nên em cũg hiểu đk những thứ khó hiểu trước kia và cảm thấy mình có lỗi, thương e nó. Em cũg chả quan trọng việc học trg j vì e sống thiên về tình cảm hơn thực dụng.
    Rồi bọn e nói chuyện trở lại, em cũg che đi chuyện e biết nhưng vô tình trong 1 câu nói e để lộ ra. Và em nó biết e biết được điều kia và cho rằng e đag đag kiểm soát và xâm phạm đời tư e nó. Em nó rất tức giận bảo đừng liên lạc nữa
    Em cảm thấy khó hiểu vô cùng. Còn tình cảm nhiều nên e lên đây nhờ mọi người cho e cách giải quyết, e vô cũg cám ơn.

Chỉnh sửa cuối: 16/8/19
    Đang tải...
  2. HuyNguyen

HuyNguyen

100%
    Cho hỏi tý là sao ông biết đc chuyện của bạn ý ?

3. thethuong

thethuong

60%
    Bạn e ý đăng ảnh nên tôi biết.

4. HuyNguyen

HuyNguyen

100%
    Chặn face mà xem đc ảnh ?

5. thethuong

thethuong

60%
    Bạn e ý đăng mà. Nhưng nó có quan trọng đâu ô