Đang tải...

Friendzone và phương pháp

Thảo luận trong 'Box Chia Sẻ (Nhạc, Video Clip, Phim...)' bắt đầu bởi khoa, 17/4/17.

1. khoa

khoa

65%

Đang tải...
  2. Z3roXIII

Z3roXIII

100%
    Mình chưa hiểu lắm, kiểu phải chấp nhận mất thì mới có đc chăng ?

3. khoa

khoa

65%
    ở đoạn video này : trước hết bạn phải hiểu FZ là một hiện tượng tâm lý nơi bạn tự ép bản thân mình cư xử như một đứa cuồng trước người mình thích,không đủ bình tĩnh để giữ vững hình tượng => không khen,không thả thính,không trả lời hết mọi câu hỏi ( mindset cần phải vững)
    bước 1: mạnh dạn,tự tin,biết nắm bắt cơ hội (bạn tự tin chưa chắc đã thành công nhưng nếu thiếu tự tin thì bạn đã cầm chắc thất bại)
    bước 2:thả nhiều thính để tăng thêm cơ hội thành công ,như trong clip lúc nghe đt anh chàng nói "tớ bạn đi chơi với cô abc này nọ"sẽ tạo cho tg cảm giác tg không phải là tất cả bạn có con nhiều cô gái khác xung quanh=>giá trị của bạn cao,điều này cực kì hấp dẫn trong mắt tg
    bước 3: bí ẩn, không trả lời hết mọi câu hỏi (phần lớn các cô gái nhất là các cô gái xinh đẹp họ đã quen với cảm giác bị nhiều người theo đuổi,được chiều chuộng trọng mắt họ đàn ông đều giống nhau đều đem lại cho họ cái cảm giác phục tùng cái cảm giác mà họ đã chán ngấy,trong khi bạn làm ngược lại tức là bạn đã đánh một đòn vào tâm lý họ rồi đó,bạn đã khác với đám đàn ông còn lại.cô gái sẽ nghĩ tại sao nhan sắc của mình lại không mê hoặc được thằng này.Bạn đã đem lại cho cô gái một cái cảm giác mới một cái cảm giác Thách Thức cái cảm giác muốn chinh phục thay vì cái cảm giác bị chinh phục,cái mà các cô hotgirl đang thèm khát)
    bước 4: từ bỏ. bước này giống như một ván bài,sau khi bạn đã làm tất cả các bước trên nếu cô gái bị hấp dẫn,xin chúc mừng bạn đã thành công.Còn cô gái chưa bị hấp dẫn thì tạch nhé,bạn với gái không thuộc về nhau=>tìm đứa khác,không nên phí quá nhiều thời gian cho một cô gái

Thực ra đây chỉ là một đoạn clip đã được dàn dựng sẵn,đã có kịch bản nó khác xa với ngoài đời thực,nó không hản hoàn toàn đúng.Cái mình muốn nói ở đây là những bài học,kinh nghiệm mà tác giả muốn gửi gắm cho chúng ta để giảm thiểu thất bại và tăng tỉ lệ thành công lên mức tối đa.

Mạnh Đức, Hi.Quyên and Z3roXIII like this.
  4. Z3roXIII

Z3roXIII

100%
    Cảm ơn bạn, mình hiểu rồi.

5. Manhtan.1991

Manhtan.1991

65%
    Đã hiểu....
    Cảm ơn người anh em

6. tem9x

tem9x

60%
    Xem video này xong cảm giác lẫn lộn quá! Đoạn đầu thì đúng còn đoạn sau thì ko có việc cô ấy gọi lại cho mình rủ đi chơi :))