Đang tải...

Tư Vấn GÁI BƠ MÌNH KHI BỊ NGƯỜI YÊU CŨ PHÁ

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi raceskull, 2/1/19.

1. raceskull

raceskull

60%
    Chào anh em!
    Tình hình là mình quen 1 em, tính tình rất hợp, gái cũng ngoan, xếp vào loai sống khá nội tâm và khép kín. Hai đứa ngày nào cũng nói chuyện, không nhiều nhưng hứa hẹn đủ thứ. Hứa chở nhau đi đà lạt, hứa chở về nhà mình ở daklak. ẻm còn tặng mình 1 cây sen đá. vẽ chibi tặng mình. Còn hứa sẽ nấu ăn cho mình ăn nữa. Mình cảm nhận là 2 đứa đã có mức tình cảm nhất định.
    Mọi thứ đều ổn cho đến khi biến cố xảy ra. người yêu cũ đã phá hỏng tất cả. Người đó vào cmt linh tinh fb người kia rằng mình thế này mình thế kia. rằng ng đó mới là người yêu mình này nọ. và nói mình hay thả thính lung tung, hay qua lại nyc các kiểu. và cô gái này chỉ gửi mình xem cái cmt đó rồi im lặng luôn cả nữa tháng nay. Mặc dù mình có nt, giải thích nhiều nhưng vẫn không cách nào để người kia nói chuyện lại. Mình có tặng quà sinh nhật cho gái (thông qua đứa em gái) nghe đứa em gái nói ẻm vui lắm nhưng vẫn ko nói chuyện lại với mình. giờ mình không biết phải làm sao nữa. Anh em tư vấn giúp với. Nhà ẻm mình chỉ biết hẻm chứ chưa biết chắc chắn nhà, ẻm làm việc trong sân bay, và thời gian thì không cố định như bao người khác.

Đang tải...
  2. HuyNguyen

HuyNguyen

90%
    Không làm gì sai thì không việc gì phải giải thích.
    Bảo cô ấy : anh ko muốn nói nhiều vì anh chả làm gì có lỗi cả, và anh tin là em cảm nhận được anh là người thế nào qua thời gian bọn mình tiếp xúc. Nếu em cảm thấy nyc của em đáng tin hơn cảm nhận của chính em thì tốt nhất là bọn mình không nên liên lạc nữa . Chào em

quocthanhdhy thích bài này.
  3. raceskull

raceskull

60%
    haha, thank bạn, hôm qua mình cáu nên gắt những điều y chang bằng 1 cái sms. mọi chuyện trở về quỹ đạo lại. đúng là con gái mà

HuyNguyen thích bài này.
  4. HuyNguyen

HuyNguyen

90%
    Thế thì tốt quá còn gì, hẹn date rồi chốt hạ đi chứ còn gì nữa

5. Nguyen Dat

Nguyen Dat

90%
    Chủ thớt đừng vì hoảng nhất thời đăng bài hỏi lung tung nha. Trường hợp của bạn chỉ là em ấy cố ý thử bạn thôi. NYC thằng nào ko dìm con gái ko bít mới lạ.

6. raceskull

raceskull

60%
    cái này là nyc mình á. con gái với con gái với nhau nên ẻm dễ tin hơn. mà ẻm bơ mình hơn nữa tháng r chứ đâu phải vài ngày đâu.

7. raceskull

raceskull

60%
    chốt hạ tình cảm hở :D

8. HuyNguyen

HuyNguyen

90%
    Đúng rồi, vào rạp phim đến đoạn cao trào thì kẹp cổ hôn =))))

9. Alphaart01012019

Alphaart01012019

15%
    CHÚC mừng chủ thread nha : mình cũng đang tán một em sống nội tâm và kép kín ,hàng ngày mình đilàm bus cùng e . mà nt thì e trả lời rất ít ,có khi chỉ icon :v :D :D :D . bạn cho mình xin kinh nghiệm cưa mấy ẻm này với !!!

10. raceskull

raceskull

60%
    Mình có kinh nghiệm gì đâu. lúc đầu mình chỉ nói chuyện kiểu chia sẻ thôi à. ẻm cũng ít nói chuyện. nhưng ko khi nào chơi icon vậy. được cái nhịp độ đều đặn mỗi ngày. ẻm rảnh lúc nào ẻm nt lúc ấy. rồi bữa hứng lên kêu : "anh muốn gặp em". Ẻm cũng nói muốn gặp thế là gặp. rồi rảnh ra là ẻm rủ cf nc các kiểu. bình thường thì mình hay tán kiểu ào ào. mà gặp em này bình yên quá nên cứ tiến từ từ. ai dè con nyc nó phá.

11. Alphaart01012019

Alphaart01012019

15%
    he he đúng là câu chuyện của bác bình yên quá , mình nt e ấy chart k nhiều và k bao giờ tỏ ra chia sẻ hay tò mò . có thể mình rơi vào trường hợp là mới gặp nên chưa tạo được sự tin tưởng hoặc e đã có gấu :v . còn vẫn đề của bác thì bác đừng có giải thích , càng giải thích là càng sai đó , phũ một tí sẽ tốt hơn nha . mình gặp trường hợp nảy mấy lần r . càng lạnh lùng và quyết đoán thì nàng càng chết

12. raceskull

raceskull

60%
    haha, ờm, bình yên thật, nhưng sóng gió cũng hơn nữa tháng. gái nhu mì nhưng lỳ lợm lắm