Đang tải...

Tư Vấn Gái chưa chắc chắn để giao tương lai cho mình

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi TheMatrix, 5/5/20.

1. TheMatrix

TheMatrix

Bọn em cũng tìm hiểu đc 4 tháng! Trong tháng đầu bọn em trò chuyện rất tình cảm cứ ngỡ là đến bên nhau nhưng vì 1 lý do nên cả 2 phải tạm dừng. và từ đó đến giờ bọn e vẫn nc bình thường nhưng không được như trước. Hôm trước gái có bảo gái muốn chắc chắn thì mới cho cơ hội, hiện giờ đang chưa chắc chắn và muốn để thời gian quyết định. Thời gian này e thi thoảng bị bơ bị ngỏ lơ không biết là do cảm xúc của e nên nói chuyện nhạt hay do e nó muốn giãn.
    Mọi người cho em giỏi trong thời gian này nên làm gì để gái tin tưởng mình hơn và chọn mình
    Thanks

Đang tải...
  2. Clintwood

Clintwood

bạn chưa đủ ngon, gái ko nói thẳng thôi, ko hiểu các bạn tán gái kiểu gì mà phải đợi "gái cho cơ hội", tình yêu đâu phải là cái gì để đem ra bố thí, ban ơn

Prison break thích bài này.
  3. ds00094202

ds00094202

Tán gái 1 là tán 2 là không. Chứ vì 1 lí do mà không đến được với nhau thì ông cũng nên tạm xa gái ra 1 tí để cho gái thấy ông có giá trị hơn gái và ông còn cuộc sống của mình. Dính dính nói chuyện bình thường lâu dẫn đến chán. Quen bồ 4 tháng mà chả làm gì chỉ nói chuyện thì chỉ có tạch huống chi gái chưa làm bgai

4. HuyNguyen

HuyNguyen

Vì người ta có mối ngon hơn nhưng chưa vợt được chứ sao =)))

5. Prison break

Prison break

Do sau 1 thời gian tìm hiểu, bạn đã đánh mất giá trị và sự hấp dẫn nên dẫn đến phản ứng của gái như vậy. Chứ không có gì gọi là cho cơ hội với giao tương lai cả bác nhé. Gái còn chưa dứt khoát với bác là vì thứ nhất họ ko muốn là người kết thúc trước, thứ 2 là sợ dứt khoát với bạn thì sẽ không tìm được mối khác ngon hơn hoặc bằng bác. Thế thôi.