Đang tải...

Tư Vấn gái phũ phàng lạnh lùng xin ae cho lời khuyên

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi tuấntu, 24/9/19.

1. tuấntu

tuấntu

em có tán 1 em đến nay đã đc 5 tháng.em cảm thấy em rất yêu cô ấy,nhưng cô ấy rất lạnh lùng với em,nhắn tin mãi k rep.hẹn đi chơi gặp mặt cũng không,em nt đến hỏi thăm,còn nhắn lại câu Lượn đi
    em thực sự rất buồn,e rất yêu cô ấy,em k muốn phải từ bỏ,mong mọi người cho e 1 lời khuyên,làm sao để tán đổ cô ấy ạ

Đang tải...
  2. nguoivodanh_ladykiller

nguoivodanh_ladykiller

bạn có biết rằng con gái ghét nhất loại đàn ông yếu đuối, lụy tình, không có lòng tự tôn, sống không có lí trí ==> Bạn có tất cả những điều này, vì vậy nếu tôi là gái tôi cũng đối xử với bạn như cách cô ấy đang làm!

đời thay đổi khi ta thay đổi, càng sớm càng tốt bạn nhé {big_smile}

truy_manh thích bài này.
  3. HuyNguyen

HuyNguyen

Táng đổ thì dễ , chứ tán đổ thì no hope bạn nhé =))

Tôi thấy vấn đề của ông là ông ko có lựa chọn nào ngoài cô gái này, chứ chả có cái gì gọi là yêu ở đây cả.

Gấu Nga thích bài này.
  4. tuấntu

tuấntu

5. tuấntu

tuấntu

Đúng ạ.khi e tán cô ấy.e chỉ nhắn tin duy nhất với 1 mình cô ấy.cô ấy khá xinh.e sợ k gặp đc ai hơn cô ấy

6. HuyNguyen

HuyNguyen

Ko bạn ạ, bạn sẽ luôn tìm được mối ngon hơn nếu bạn chịu khó ra ngoài.

7. tuấntu

tuấntu

Thế giờ phải lsao.e luôn nghĩ về cô ấy
    E bị chi phối quá nặng

8. herovp712

herovp712

Nếu bạn muốn tiếp tục tán hoặc tán bất kỳ ai đó thì bạn phải trở thành một người có cái gì đó để người ta để ý đã. Để gái phải nói lượn đi có nghĩa gái đã không thể chịu đựng bạn được nữa rồi nên mới phải thốt ra để mong bạn lượn dùm. Mình khuyên bạn nên cải thiện bản thân từ ngoại hình (gọn gàng, sạch sẽ, thơm tho), cải thiện trải nghiệm ( tham gia CLB gì đó, thi chạy vì môi trường, từ thiện,...), cải thiện cách nói chuyện ( khi có nhiều trải nghiệm bạn sẽ có nhiều chủ đề để nói, thu hút hơn). Còn bạn k thay đổi mãi đụt ôm mộng cô nàng này thì chỉ ôm mối tương tư thôi

9. Mèo Đen

Mèo Đen

Thôi làm quen em khác đi, em đó bảo "lượn" rồi thì đủ hiểu em đó cảm thấy bị bạn làm phiền, trả lời tin nhắn chỉ là phép lịch sự. Cũng thay đổi bản thân đi, như đi tập Gym nè, học nấu ăn, chơi thể thao... Rồi một ngày nào đó có bạn gái sẽ thích bạn

10. tuấntu

tuấntu

Nhưng em quan tâm họ sao họ lại phũ với e như thế

11. tuấntu

tuấntu

có cách nào để chinh phục thành công cô ấy k ạ,em thực sự k muốn phải từ bỏ,phải quên cô gái này

12. truy_manh

truy_manh

Ở đời đấy là chuyện bình thường
    Bạn còn trẻ cứ trải nghiệm dần dần để hiểu cs này là ntn. Còn nếu muốn nhanh trưởng thành thì có một cách, tuy hơi khổ nhưng đáng giá cho mấy bạn nhìn đời bằng lăng kính mầu hồng "mình đối xử tốt với người ta sao người ta vẫn phũ với mình" . Đó là đi làm lao động chân tay, đi công trường xây dựng. Lúc đó nghe mấy thằng chủ thầu nó chửi cho như hắt nước vào mặt tự khắc trưởng thành. Chắc chỉ 3 tháng thôi là người lớn hẳn. Đỡ phải đi bộ đội tận 2 năm :))

13. tuấntu

tuấntu

thế giờ phải lsao ạ,có cách nào thay đổi tình thế k ạ

14. HuyNguyen

HuyNguyen

Với khả năng của ông hiện tại, thì trừ khi mai bác Vượng nhận ông làm con nuôi thì may ra. Còn không thì NO HOPE =)))

15. HuyNguyen

HuyNguyen

Em bị chi phối vì đời em nó nhạt như cuộc tình của em vậy đó.
    Muốn hết nhạt thì tự thêm muối vào đời đi

16. NgocAnvt

NgocAnvt

bạn ạ, nhìn thấy bạn tôi lại thấy bản thân mình ngày xưa. Chẳng có gì là không thể bạn ạ. Có thể bạn không thấy nhiều ng khác hơn cô gái kia nên bạn mới ôm mộng mãi 1 cô. Đơn giản nhất là facebook, hay youtube ,v..v{dribble} thì bạn cũng có thể thấy vô vàn cô gái xinh hơn cô gái kia rồi, việc gì phải ôm mãi 1 cô như thế ?chưa kể ng ta đã phũ phàng với bạn như thế, thì đơn giản là bạn bỏ luôn cô gái ấy chứ cứ khư khư mãi thì làm đc gì bạn? Đại dương thì không thiếu cá. Việc của bạn là nâng cấp cần câu, mồi câu ngon thì lo sợ gì mà không có cá cắn câu?{baffle}
    Mình cũng không phải gọi là mạnh mẽ lạnh lùng gì, có thể thích cô này , nhưng không theo đuổi đc cũng có chút buồn . Nhưng vẫn tiếp tục nâng cấp bản thân mình, rồi có 1 ngày mình tìm đc cô gái phù hợp với mình.
    Bạn cũng đừng cay cú mà phải tán bằng được cô gái kia, rồi khi bạn gặp 1 cô gái khác hơn cô kia mọi mặt, chắc bạn quên luôn cô gái cũ mà ngày xưa đã phũ bạn{confident}{confident}

17. tuấntu

tuấntu

em đâu có làm gì quá đáng đâu,có gì sai đâu,đơn giản em nt quan tâm họ rep lại 1 câu Lượn
    em buồn quá,sao họ lại đối xử như thế với em

18. 007x

007x

Chung quy lại thì ông nhạt vãi loz ra,suy nghĩ thì ngớ ngẩn,giả sử nhé,ông là cô gái ấy thì ông có chấp nhận yêu 1 thằng nhạt nhẽo như ông không.Suy nghĩ thoáng ra,ko yêu e này thì yêu e khác,cái chính là ông làm thế nào để gái nó yêu ông được ý.

19. Clintwood

Clintwood

Khi người ta ko thích, ko thèm trả lời tin nhắn, rủ ko thèm đi chơi bạn càng quan tâm chẳng khác nào làm phiền người ta. Trong 1 mqh mà người khác ko tôn trọng bạn thì bạn nên cút, đơn giản thế thôi, có gì phải khóc lóc, đàn ông mạnh mẽ lên, ko có con này sẽ có con khác tốt hơn, trên kia ae cũng chỉ cho bạn phải như thế nào rồi. Không biết tôn trọng bản thân thì ai tôn trọng mình.

20. thanglee

thanglee

Tối đi matxa đi, gái matxa gái bao đẹp, dáng chuẩn, da trắng, tha hồ mà chọn. Ko khéo đi matxa xong là mê e matxa luôn, quên luôn e này ^^.