Đang tải...

Chia Sẻ Hẹn kèo ok và giờ là 1 sự bất ngờ

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Mạnh Đức, 31/7/17.

1. Mạnh Đức

Mạnh Đức

15%
    Chuyện là e và TG nhắn tin zalo 2 tuần nay. Trước có nhắn tin nhưng ko chủ định tán nên thỉnh thoảng mới nc. Tuần đầu e nt 3 lần và cách ngày. Tuần t2 thì hôm qua mới nhắn và chốt được hẹn là t7 offline. Và e quyết định ko nt cho đến lúc gặp.
    Bất ngờ là vài phút trước e lên zalo thấy TG đăng ảnh 1 thằng kèm dòng " " Nếu không có những thứ mình yêu thì hãy yêu những gì mình đang có" :-* điều này làm e hơi bất ngờ và phải tìm hiểu xem có nên cmt bóng gió xem thằng này là ai ko. Qua quá trình nhắn tin e thấy TG chuyển từ vàng sang xanh nên dẫn dắt chốt kèo ok và TG chưa có ny nhưng có vẻ vẫn lụy mối tình cũ vì hay đăng stt nói lên điều đó. TG cô đơn lâu và muốn có ny nhưng lại sợ yêu phải người dễ thay lòng bla bla.., e đã dần giải quyết được để từ cô gái bảo ko gặp ng lạ giờ e có thể hẹn dễ dàng nhưng nay lại thế này. Anh em cùng bàn luận nào

Đang tải...
  2. btt

btt

40%
    Có lẽ cô bé đang thích hoặc đang yêu cậu kia rồi. Nhưng cô bé vẫn đi chơi với bạn thì vẫn cứ như bình thường thôi. Nếu bác coi mình đến vs cô bé đó là niềm vui của bác mà không coi trọng kết quả thì tốt nhất. Lúc đấy bác sẽ thoải mái nhất thể hiện được tất cả những gì tốt nhất. Và tất nhiên lúc đó cậu kia cũng không còn là mối quan tâm của bác nữa rồi :))

Chán nản fa thích bài này.
  3. ngoo

ngoo

90%
    Con gái sáng nắng chiều mưa. Tốt nhất ko nên tốn thời gian lý giải cảm xúc hay hành động của tụi nó, cứ làm cái gì mình cho là đúng, làm cái gì mình thấy thích.

thejun and Hi.Quyên like this.
  4. NGUYEN2T

NGUYEN2T

90%
    bạn đang mắc 2 lỗi trong alphaart
    1. quan tâm đến cảm xúc của cô gái khi chưa là gì của nhau. cô ta bóng gió bằng stt khi không chắc chắn là bạn có liên quan đến stt đó.
    2. ghen. bạn để lộ bạn thích cô ta khi cố gắng hỏi về người trong hình là ai.

Hi.Quyên thích bài này.
  5. Nguyen Dat

Nguyen Dat

90%
    Đừng quan tâm gái đăng stt nhất là stt thả thính