Đang tải...

Tư Vấn Hotgirl và Con gấu

Thảo luận trong 'Relationship – Xây dựng và gìn giữ các mối quan hệ' bắt đầu bởi Yuki Okami, 24/5/18.

1. Yuki Okami

Yuki Okami

TG rất xinh. E và TG có quen nhau trước đó khá lâu. Mới nc nhiều 1 tuần gần đây. Sau bữa đi Date đầu tiên (khá ok) về thì Target bảo bận ôn thi (Đang ôn thi thật) và từ chối nhắn tin . Trước đó nc rất hòa hợp và hầu như nhắn mọi lúc khi rảnh có khi đến 2-3h sáng. Có 2 cái fails là khi đi date em làm rớt thẻ gửi xe của TG làm 2 đứa tìm gần chết @@ và sau date đỏi hỏi target hơi quá mức về chuyện: TG hứa tặng con gấu cho em nhưng thất hứa.

Chuyện con gấu:
    TG:
    2 con này ở với e lâu
    Ngày nào cũng nhìn
    Tự dưng thiếu 1
    Thấy thiếu thiếu
    Me: Đền tội đi
    TG:
    Tuần này bận lắm
    Thi cử tùm lum
    Khi nào rảnh rủ đi cf :)))
    Me: Chưa đủ =]]
    TG:
    Vậy thôi
    Ko đòi hỏi nah
    Me: Biết ngta mong con gấu lắm hông @@
    TG: Kệ :))))
    E học bài đã , mai kiểm tra T.T
    ----------------------------------------------------------------
    Đây là tin nhắn cuối từ tối qua (Ảnh bên dưới). Mình vẫn chưa ntin lại. 2 bữa trước TG bận nên khoảng nữa ngày em mới nhắn 1 tin thì tg toàn từ chối
    Theo các bác tình hình hiện tại thì ntn @@

Trước date:

Sau date:

Các file đính kèm:

Đang tải...
  2. OneForMan

OneForMan

Họ đã bận thì bạn nên để cho họ nghỉ ngơi, làm việc của họ. 2 bạn đang là 2 cá thể riêng biệt, có không gian và suy nghĩ riêng. Bạn ép uổng người ta thế này thì bạn sẽ sớm vào FZ.

quocthanhdhy and chichisocute like this.
  3. tt2c346d3

tt2c346d3

Bác trên nói chuẩn, kinh nghiệm của em là đừng ép uổng gì cả, đôi khi con người ta bận rộn đến mức không muốn nói chuyện gì cả. Theo em bác cứ làm cái gì đó bác thích, đam mê, nhớ ngày thi của em ấy và nhắn tin chúc thi cử may mắn, rồi thi xong em ấy sẽ nhắn tin tìm đến bác. Good luck bác!

4. vandieutot

vandieutot

Thế giới của bác thuộc TIP lãn mạn nhé. Bạn dùng 2 kéo 1 đẩy là hợp lý. Các đoạn hội thoại của bác em toàn thấy đẩy ko thấy kéo là sao nhỉ?

Có gì đó không ổn vì bác đẩy quá nhiều. Và bác có thể nằm trong danh sách Boy Cục Tính đó.

5. Davidta

Davidta

Có vẻ thớt quan tâm em ấy quá, nói như bác ở trên, cứ làm những j bác đam mê, ngoài ra kiếm em khác nữ để cân bằng cảm xúc như sách alpha.

6. tt2c346d3

tt2c346d3

Haizzz, bác cố lên, em cũng dính như bác, cũng buồn, nhưng mà cứ giữ quan hệ đi. Keep in touch, chuyện khác tính sau. Bác đừng nghĩ là thiếu em ấy là bác không sống được.

7. haisaigonn

haisaigonn

Xin góp ý thẳng thắn cho bác, vì tôi không muốn nhìn người khác thất bại trong khi mình có thể đưa ra lời khuyên.
    - " mùng mấy em về nhà... nếu mùng 1/6 chưa về thì pm anh nha ". Bác đang hạ thấp giá trị của bản thân mình so với tg, bác cho cô ta thấy bác là 1 người thừa thời gian chẳng biết làm gì ngoài đợi cô ta. Mà 1 kẻ thừa thời gian bác biết rồi đấy (hơi phũ 1 tí) là kẻ VÔ CÔNG DỒI NGHỀ trong mắt phụ nữ!!! Em không có ý bảo bác là người như thế, nhưng hành động của bác đã khiến cho tg suy nghĩ 1 phần nào đấy.
    - Em có từng nghe 1 câu khá hay thế này :" nếu bạn chạy theo cuộc sống, sự nghiệp, thú tiêu khiển của mình thì phụ nữ theo bạn. Nếu bạn chạy theo phụ nữ, cô ta sẽ chay theo cuộc sống, sự nghiệp, thú tiêu khiển của thằng khác". Hãy trở thành 1 người đàn ông có giá trị nhé bác.