Đang tải...

Chia Sẻ Hướng đi và cách suy nghĩ SAI ! ( Phần 1)

Thảo luận trong 'Box Chia Sẻ (Nhạc, Video Clip, Phim...)' bắt đầu bởi Phantom, 29/7/17.

1. Emxtanh

Emxtanh

40%
    Cái này dễ kiếm quá bạn. Bạn tìm kiếm Alpha Art pdf là ra ngay. Đúng là bản sách giấy và Pdf khác nhau kha khá.

2. Emxtanh

Emxtanh

40%
    Mình không thấy phần viết trước của bạn nên mình không bình luận gì thêm. Còn Donald Trump là 1 trong những Alpha thần tượng của mình nên mình biết cuộc đời ông ấy từ khi ông ta bắt đầu kinh doanh bạn ạ.

3. DuyAA

DuyAA

40%
    Nói về chính bản thân mình đi Emxtanh, bạn ko có gì để nói ngoài đem mấy người kia vào à?

4. btt

btt

65%
    Bài viết tác giả khá rối như kiểu văn nói vậy. Đọc dài mà khó nắm ý chính.
    Đoạn đầu không hiểu bạn tác giả bảo làm theo các bài viết chất lượng là hướng đi sai. Không rõ là bài viết chất lượng bạn nhắc là bài nào. Nếu của alpha, thì mình chưa thấy bài viết nào dạy dẫn dắt như trong ví dụ đầu tiên cả.
    Có cảm giác như bạn đã đọc quá nhiều và giờ không biết sống theo hướng nào vậy.
    Nhưng dù sao cũng đồng ý với bạn rằng không nên cứng nhắc trong việc áp dụng. Cũng cảm ơn bạn đã tâm huyết gõ đoạn khá dài.

5. Phantom

Phantom

65%
    Không ... Ý của minh là nhiều người đọc các bài viết chất lượng đó không hiểu được cái ý mà tác giả muốn truyền đạt lại để rồi có một hướng đi và cách suy nghĩ sai đó bạn
    Vd như là dẫn dẵn thì người đọc lai hiểu sai và biến minh thành kẻ áp đặt và gia trưởng :)
    Có lẽ nếu bạn đọc kĩ sẽ hiểu được cái ý của minh muốn nói ở đây và minh cũng thấy mình viết khá hack não nên có người hiểu sai là chuyện bình thường
    Cam ơn về lời góp ý của bạn :)

6. Nguyen Dat

Nguyen Dat

15%
    Nồi nào úp vung đó mà. Gà thì kiếm gà mà quen. Chỉ sợ đại bàng mà dở hơi lấy gà mới chịu thiệt đấy{big_smile}

7. Nguyen Dat

Nguyen Dat

15%
    Như support Hi,Quyên chẳng hạn{big_smile}

8. Nguyen Dat

Nguyen Dat

15%
    Bài viết rất đúng. Mong bạn viết nhìu bài hơn nữa Phantom