Đang tải...

Khi con gái nói mệt mỏi muốn dừng lại

Thảo luận trong 'Relationship – Xây dựng và gìn giữ các mối quan hệ' bắt đầu bởi ncuong0704, 16/6/18.

?

Mình phải làm thế nào ?

1. Tiếp tục năn nỉ cô ấy

1 phiếu
    25.0%
  2. Hay đợi xem tình hình

3 phiếu
    75.0%
  1. ncuong0704

ncuong0704

Chúng mình quen nhau dc 2 năm vượt qua bao nhiêu sóng gió.
    Và hôm đó chúng mình cãi nhau ,mình đã k liên lạc với bạn gái 2 tuần vì lòng tự ái của mình
    Sau đó mình chạy qua gặp bạn gái, bạn gái vừa thấy mình khóc nhiều lắm, mình cố gắng xin lỗi nhưng k dc.
    Bạn gái mình nói: “ a bk 2 tuần qua e đau khổ cở nào k, e quá mệt mỏi e k muốn tiếp tục nữa” và khóc kêu mình bảo trọng sức khoẻ
    Mình bk mình rất hèn khi 2 tuần k liên lạc với bạn gái
    Mình rất yêu bạn gái mình các alpha có thể tư vấn cho mình dc k, mình phải làm thế nào để cô ấy quay lại bên mình :(

Đang tải...
  2. Alpha tập sự

Alpha tập sự

Nếu xác định yêu cưới thì nói chuyện nghiêm túc luôn. còn ko thì 2 năm phản ứng hóa học cũng hết rồi. Bạn gái 1 khi đã muốn buông thì có làm j cũng vô dụng

3. vandieutot

vandieutot

Hãy cho cô gái một lời chân thành nhất từ bạn.
    Giờ chỉ còn cách đó thôi bạn
    Chạy đến và nói, vẻ mặt phải đầu tự tin nhìn thằng mắt cô gái ấy và nói.
    Mình cưới nhau đi em. Vk của anh chính là e, mac ko phải bất cứ người con gái nào khác. Hãy mua 1 chiếc nhẫn cầu hôn và làm điều đấy. Hãy tự định ra một lịch cụ thể trong đầu bạn và làm điều đó.

Lần sau là Đàn ông đừng nao giờ cãi nhau với phụ nữ. Tranh luận đúng điểm là dừng.
    Làm đàn ông đáng mặt đàn ông, chứ đừng một nhà có đến 2 con đàn bà. Lời khuyên chân thành từ tôi.

Tôi nói thẳng chưa bao giờ cãi nhau với người yêu, thi thoảng tôi tranh luận, đến điểm là dừng.
    Để làm được điều này bạn phải xây dựng mối quan hệ tình yêu ngay từ đầu chính là tôn trọng lẫn nhau, lời nói luôn có giá trị kèm theo những hành động khiến cô gái luôn phài nể mình. Phục mình nên ko bao giờ có tình trạng cợt nhả hay hành vi xem thường. Gái sẽ có hành vi xem thường khi chúng ta thất hứa dù chỉ là nhỏ nhất. Đàn ông nói là làm thậm chí ko cần nói cũng làm.

Chúc bạn thành công. Hãy xây dựng lại mối quan hệ đó nào.

Sát Thần and Gunner6609 like this.
  4. Emxtanh

Emxtanh

Emxtanh nói bạn câu này, bạn chỉ cần suy nghĩ thật kỹ câu hỏi này: "BẠN CÓ MUỐN TIẾP TỤC VỚI NGƯỜI CON GÁI NÀY HAY KHÔNG? DÙ CHO BẤT CỨ CHUYỆN GÌ SẢY RA?"
    - Nếu là không thì buông tay cho khỏe.
    - Nếu CÓ:
    Hãy hẹn cô ấy và nói: "ANH ĐÉ* QUAN TÂM ĐÃ CÓ CHUYỆN GÌ XẢY RA, ANH CHỈ BIẾT CUỘC ĐỜI NÀY ANH SẼ LÀ NGƯỜI LO LẮNG VÀ CHĂM SÓC CHO EM. ĐÔI KHI TRONG CUÔC SỐNG CÓ NHỮNG KHI MÌNH BẤT ĐỒNG QUAN ĐIỂM, NHƯNG ANH CHỈ BIẾT LÀ ANH YÊU EM, DÙ CÓ CHUYỆN GÌ SẢY RA ĐI NỮA, ANH VẪN YÊU EM !". Nói xong rồi ôm cô ấy vào lòng...
    Mấu chốt là bạn cần nhất quán vs con người - bản sắc của mình mọi lúc.

vandieutot thích bài này.
  5. vandieutot

vandieutot

E thích cái câu a đéo quan tâm rồi đấy :))