Đang tải...

Khi nào thì nên nắm tay

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Mèo Đen, 7/10/18.

1. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Mình mới quen một em sinh viên thuê trọ nhà mình, mình bảo em cho mình số khi nào mất mạng thì bảo mình. Em đó add số mình, chat qua facebook thì có vẻ trả lời nhiệt tình, dạ vâng ngoan lắm. Xong mình có rủ đi bộ công viên, thì em có đồng ý. Đi mấy cây liền khoảng 5 tính cả đi lẫn về. Vì mình bảo lấy xe chở thì em bảo đi bộ. Lúc đi nói chuyện ở công viên thì mình hỏi là sao ko để anh chở đi xe máy, em có mỏi chân... Xong đó có nó là ko phải ai em cũng muốn lên xe, muốn em lên xe hơi bị khó. Từ đầu đến cuối em đó cứ hỏi mình đi bộ với ai chưa, ở công viên này, đi bao nhiêu lần. Hỏi đi bộ với con gái, thì mình bảo có nhưng lâu rồi. Xong mình bảo tiếp "có đó, anh đang đi cùng đây này". Khi đi sang đường thì mình có đụng vào vai em giữ em lại khi đi sang đường cao tốc sợ ô tô đụng, có lúc về có kéo khuỷ tay, mình thì đi ra ngoài còn em đi phía trong. Đi cả buối tối hôm qua là thế, cơ mà mình ko biết thời điểm nào nắm tay với con gái. Mình đoán em là sv năm nhất lên hn ở một mình buồn.
    Trong lúc nói chuyện, em có kể anh đã bao giờ gặp người lạ ko quen biết mà nắm tay mình và nói chuyện chưa, thì mình bảo chưa, thế mình bảo chắc là em bị rồi à. Xong em đó kể có ông hàng xóm, bị ông nắm tay 3 lần.

Đang tải...
  2. Mạnh Đức

Mạnh Đức

65%
    Câu trả lời nằm ở chính bài ông viết đó. À chỗ ông ở HN ko tôi đến leve =)))

3. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Câu trả lời nào hả ông :)))), tôi chỉ muốn hẹn hò 1~2 hôm triển nhanh thôi, chứ ko dây dưa lâu thành nhạt, tôi vừa xin số em đó, cũng rủ đi chơi mà em ý cũng đồng ý luôn. Nhớ ngày xưa có hẹn hò bảo em ý ôm tôi đi thì em ấy ôm thật, ngồi sau xe tôi chở. Thật sự tôi ko biết nên nắm tay lúc nào, thằng bạn bảo đó là phải có cảm xúc, nghĩa là gái có cảm xúc, thì mới nắm tay được. Thật sự khó biết được khi nào nắm tay hay ôm, nếu nắm tay và ôm được thì gần như chắc 80% rồi.

4. Clintwood

Clintwood

40%
    lúc sang đường ko nắm tay lại đi nắm vai :D

5. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Muốn nắm lúc đi chơi cơ, ko phải lén lút gì cả
    Cái kia là mình vòng qua sau lưng em ý, đó là đoạn đầu qua đường. Còn đoạn sau là mình kéo em ấy lại kéo khửu tay, vì sợ xe chạm vào em thôi . Hôm qua mình rủ em đi, hôm nay tủ tiếp nhưng ý bảo là hôm nay học bài. Nghe thấy cũng đúng mà em ý bảo là để hôn khác anh. Mặt thì bt, nhưng được cái bưởi to nên mình thích . Chênh nhau 11 tuổi

6. Uhm

Uhm

65%
    Khi nào nên nắm tay?
    Xin lỗi tôi không đọc kỹ nhưng mà để trả lời câu hỏi này thì tôi nghĩ là lúc nào cũng nắm được nếu bạn thích cô gái đó

Z3roXIII and quocthanhdhy like this.
  7. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Nắm ở đây là cả hai đều chấp thuận ý, để tiến tới tình yêu. Nếu mà nắm ko đúng thời điểm sẽ bị quy là dê xồm hay sở khanh, hoặc làm cho Tg sợ đề phòng.

8. quocthanhdhy

quocthanhdhy

15%
    Cái này cũng khó nói, bác hỏi ae ở đây thì ai cũng sẽ đáp thích thì nắm thôi. Còn sau đó thái độ tg như nào r tính tiếp. Hồi mình nắm dc có mấy giây để kéo qua đoạn để xe thì tg rụt lại r bảo ngại. Đến h vẫn chưa nắm lại. Nhưng có mấy lần mình vuốt tóc tg thì tg lại k phản ứng. Mình cũng đang bối rối lắm, k biết đã hấp dẫn xong chưa nữa :v

9. thanglee

thanglee

15%
    Thiếu kn quá chủ tóp ^^, đọc mà cũng ko biết tư vấn ntn luôn ^^. Cứ kiểu này khéo lại bị gái dắt mũi, thông thường chưa có kn đều bị.

"nắm tay hay ôm, nếu nắm tay và ôm được thì gần như chắc 80% rồi" => đọc cái này là biết chủ tóp quá thiếu kn ^^. Lên giường phát chán với gái rồi cũng chưa chắc điều gì đâu chủ top. Cái chính là chủ top phải biết làm chủ, tự chủ, đó là điểm quan trọng.

Thôi thì chủ tóp cứ trải nghiệm từ từ, cũng ko biết vấn véo ntn cả, tiện thể chủ tóp làm quen vài e khác nữa cho quen.

Mèo Đen and Z3roXIII like this.
  10. HuyNguyen

HuyNguyen

90%
    Vl, hơn 11 tuổi ? Con bé đủ 18 chưa vậy?
    Có định làm cái post khi nào thì nên gạ chịch ko ?

11. Dinh Minh Tue

Dinh Minh Tue

60%
    Xong em đó kể có ông hàng xóm, bị ông nắm tay 3 lần.
    Nắm tay 3 lần lận á. Phải a a chỉ nắm 1 lần thôi, khỏi buông. Hôm nnay đi chơi tthif cứ nằm thôi. Gái giằng ra thì fail còn k thit xin chúc mừng

12. Z3roXIII

Z3roXIII

100%
    Chính xác, đồng ý với bạn. Đi chơi, ngủ với nhau cũng chưa chắc gì hết. Thế nên cứ làm tới thôi, khi nào ko tới đc nữa thì dừng lại và rút kn cho lần sau.

"Mềm nắn, rắn buông"

quocthanhdhy thích bài này.
  13. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Ý mình là nắm tay, ôm hôn ý. Thì khả năng làm ny cao hơn. Còn bé đó thì sn 2k :)). Thấy vẫn đồng ý đi chơi mà

14. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Vuốt tóc sờ ti , vậy cứ vuốt đi, con gái thích người khác nghịch tóc mình mà, vuốt xong rồi trườn tay qua vai, qua vai xong trườn xuống eo, eo xong thì trườn tay xuống mông. Cứ từ từ từng bước một nhé, ko thấy Tg phản ứng chống cự gì cứ mà tiến hành thôi . Xong rồi cứ ôm, tạo cho cảm xúc cả hai, khi nào ôm chán rồi thì hôn.

quocthanhdhy and Z3roXIII like this.
  15. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Cái kia là kể ngày xưa, quen một con bé 97, nó cũng dâm dâm ý. Ko biết nói sao, gặp 2 trường hợp, gái ngồi sau lưng bảo ôm đi, thế là ôm thật. Thật sự mình mới chỉ yêu một người, tình yêu cũng tan vỡ, trở nên nhạt dần. Giờ tìm người mới cho đỡ chán. Mình cũng chưa có kinh nghiệm gì nhiều, nên lên đây mới hỏi.

16. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Bé đó 2k, gạ chịch gì đâu, chỉ muốn tán để có ny tạm thời thôi.

17. Z3roXIII

Z3roXIII

100%
    Ông biết vụ trà sữa Toco Toco ko, 2 đứa đó còn nhỏ hơn 18 đó. 18 tuổi giờ là đã đến nóc luôn rồi.

18. HuyNguyen

HuyNguyen

90%
    Thằng nào bảo ông con gái thích người khác nghịch tóc ?
    Thanh niên nắm tay còn chưa dám nắm mà đi tư vấn như kiểu trải đời vậy ?

quocthanhdhy thích bài này.
  19. Mèo Đen

Mèo Đen

15%
    Bác bình tĩnh, mình mới gặp em nó buổi đầu mà, nên chưa vội để lần sau

20. HuyNguyen

HuyNguyen

90%
    Đầu ba đến nơi rồi, còn đi tán tỉnh con bé bằng tuổi cháu mình à..... thiếu thốn tình cảm đến vậy luôn ?
    Hẳn là tán đứa bé kém 11 tuổi chỉ vì muốn có ny tạm thời. ĐÉO thể tin được đây là câu nói thốt ra từ mồm của 1 thằng sắp 30.
    Có bao giờ đặt câu hỏi bản thân mình ra sao mà bấn đến mức phải đi lừa con bé bằng tuổi cháu mình không ?