Đang tải...

Không hợp tuổi.

Thảo luận trong 'Tình huống khó, sai lầm, thói quen xấu' bắt đầu bởi Kai dz, 20/3/18.

1. Kai dz

Kai dz

Em chào các bác. Tình hình em và TG mí yêu đc 2 tháng. Và h cô ấy nói ko mun tiến xa vì bố mẹ em ko muốn cho bọn em y nhau vì hơn nhau 3 tuổi. TG nghe lời bố mẹ

Đang tải...
  2. Nguyen Dat

Nguyen Dat

Xui cho bạn

3. truy_manh

truy_manh

bạn sinh năm bn và tg sinh năm bao nhiêu vậy mà ko hợp, thường ko đc cái này cũng có thể đc cái khác, trừ khi số đen ko đc tất mà lại mê tín quá ko vượt qua đc thì đành chịu

4. Kai dz

Kai dz

Em 92 tg 95

5. truy_manh

truy_manh

căng, tuổi bị tương khắc khá nhiều, giờ chỉ còn cách bạn show con người bạn cho bố mẹ tg thấy thôi
    cứ đến chơi, nói chuyện, thể hiện mình là một người có nhân cách, suy nghĩ chín chắn, lối sống, real man có công việc, sự nghiệp, muốn tìm hiểu nghiêm túc con gái người ta, thể hiện mình là một người trưởng thành, thành đạt thì càng tốt còn ko thì phải có ước mơ, hoài bão. Thuyết phục dần dần. Mình tin không có ông bố bà mẹ nào cấm cản con gái mình một mối tốt chỉ vì ko hợp tuổi đâu. Còn nếu bạn chưa có những điều kia thì mình nghĩ nên upgrade trước đã rồi hẵng nghĩ xa hơn. Nó tốt cho bản thân bạn trước mắt và cô gái đó nếu làm vợ bạn sau này