Đang tải...

Thực Hành Kiss tg?

Thảo luận trong 'Kỹ Năng Hẹn Hò - cách hẹn hò, địa điểm hẹn hò' bắt đầu bởi Nyx, 28/10/17.

1. Nyx

Nyx

15%
    Có tình huống thể này, bạn quen tg và đã vài lần gặp mặt. trong một lần đi chơi, bất trợt bạn định hôn tg, và tg nhắm mắt(thể hiện sự đồng ý). Bạn sẽ tiếp tục thực hiện hay là dừng lại! {big_smile}{big_smile}

Hi.Quyên thích bài này.
    Đang tải...
  2. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    Tôi nghĩ mình ko phải là cái máy, trong chuyện tình cảm cái gì đến sẽ phải đến.
    Phân tích một chút....
    -----""Bạn định hôn tg" ở đây chỉ là mong muốn đến từ suy nghĩ logic mà thui..
    ----"tg nhắm mắt thể hiện đồng ý"::::có nghĩ là cuộc chơi chinh phục đã thành công........"""hôn hay ko là do các bạn có phải là dê sồm hay ko nữa thôi

chichisocute thích bài này.
  3. Nyx

Nyx

15%
    "Bạn định hôn tg" ở đây chỉ là mong muốn đến từ suy nghĩ logic mà thui.. Thì mình có nói đây là tình huống.
    "tg nhắm mắt thể hiện đồng ý"::::có nghĩ là cuộc chơi chinh phục đã thành công........"""hôn hay ko là do các bạn có phải là dê sồm hay ko nữa thôi Thây b trả lời nghe có chút tiêu cực.
    Ơ đây nếu mình tiếp tục thì nó sẽ tạo 1 cảm giác cho tg, còn dừng sẽ làm cho tg đặt ra 1 câu hỏi. dù thực hiện thế nào thì sau buổi date chung ta vẫn để lại dk 1 điều gì đó.
    còn ae có cách nào bất ngờ hơn nữa không?

Hi.Quyên thích bài này.
  4. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    Hỳ .

Trong cuộc chơi tán tỉnh thì ban đầu đàn ông Alpha đã là người bắt đầu cuộc chơi.

Và sẽ dẫn dắt

Và sẽ đưa nó tới nơi cần đến....

Và và... Tôi sẽ hôn hay ko là do cô ấy(tg) tg sẽ dẫn dắt tôi hôn hay ko.....bởi vì tôi tôn trọng cô ấy , bởi vì cô ấy có thể sẽ là một nửa.

P/s: có thể cô ấy sẽ là người tương lai của các bạn...(vì tư tưởng sống đúng đắn...hy vọng các bạn đọc qua sẽ ko muốn mình hôn nồng nhiệt một cô gái hạng ba)

Chỉnh sửa cuối: 29/10/17
  5. thanh bình

thanh bình

60%

6. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    1. Đăng chủ đề mới thì vào các box mà đăng bạn à...
    2. (Nên nhắn tin mỗi ngày hay ko à).... Nên nhé. Sau đó thấy cô ấy ko thích nhắn mỗi ngày nữa thì thui

7. duongthieugia_92

duongthieugia_92

20%
    chắc chắn là nên tiếp tục rồi! việc dừng lại sẽ là một việc làm không đúng lắm trong mọi trường hợp!