Đang tải...

Tư Vấn làm sao để bình tĩnh hơn

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi Lanux, 10/2/18.

1. Lanux

Lanux

15%
    Chuyện là mình yêu đơn phương cô gái suốt hai năm và đến giờ vẫn vậy,khi nói chuyện với cô ấy mình rất bối rối nên nói năng ấp úng,mình không dám nhìn thẳng vào mắt cô ấy giừơng như những phẩm chất của 1 nice guy đều bộc lộ ra hết. Mình muốn chinh phục cô ấy,mình cần cách để kiềm chế cảm xúc và bình tĩnh,tỉnh táo hơn.
    Tính cách của cô ấy mình biết không nhiều nhưng có một đặc điểm là hay thả thính,ngày trước khi còn là trai tốt chính hiệu mình cũng bị thính của cô ấy làm cho điên đảo,đến khi tỏ tình thì fail.

Đang tải...
  2. Phithanh

Phithanh

20%
    Cô gái hay thả thính sẽ có rất nhiều người tán tỉnh. Và bạn đã tỏ tình và từ chối.từ đó cho thấy bạn rất rất khó. Bạn để cảm súc chi phối khi nc bị cô ấy lấn áp. Bạn nên vào chinhem.com đọc và tìm hiểu. Với mình thì mình sẽ từ bỏ không tiếp tục tg cô gái đó. Chúc bạn có sự lựa chọn phù hợp
    Chào người anh em!!!

truy_manh thích bài này.
  3. Lanux

Lanux

15%
    Thay vì cố gắng quên cô ấy mình thà tìm cách để bình tĩnh hơn,như vậy cũng đỡ mệt não hơn. Rồi sau này khi yêu cô gái khác thì sao mình lại từ bỏ vì không kiềm chế được hả. Mình chinh phục cô gái mình yêu chứ không phải để có nhiều cô gái theo đuổi

4. Exodia

Exodia

20%
    Trưởng thành hơn trong suy nghĩ là được mà, bạn buông thả để bản thân bị cảm xúc chi phối quá nặng nề, càng ngày càng lún sâu thì bạn càng yếu đuối, đây là 1 cuộc chơi chứ không phải 1 bài kiểm tra, kết quả thế nào thì bạn cũng đừng bận tâm quá

5. muontangai

muontangai

60%
    trong diễn đàn có bài đăng của bác @GhostPA , đại loại có đoạn là con gái nó cũng chỉ là con người thôi, cũng có lúc phải ị, đái, đánh rắm, ngoáy mũi, ...... blah blah, lúc đứng trước mặt nó cứ nghĩ đến mấy cái đó là hết run ak

6. Z3roXIII

Z3roXIII

100%
    Bạn đang rơi vào Fz rồi. Có gì ib để mình nói chi tiết.