Đang tải...

Tư Vấn Làm sao để lật kèo?

Thảo luận trong 'Relationship – Xây dựng và gìn giữ các mối quan hệ' bắt đầu bởi Anh Tuấn, 9/4/19.

1. Anh Tuấn

Anh Tuấn

20%
    Chào các tiền bối! Em có 1 chuyện rất gấp muốn nhờ mn tư vấn giúp
    Chả là em rất thích 1 em này trong team của em, cũng nt gọi điện gặp 1 vài lần, em ấy cx có cảm tình với em (em cũng có tay trong là bạn thân của em ấy). E này thuộc loại rất nhiều vệ tinh xung quanh, huhu em cx không biết làm sao em lại dành dc 1 trong 2 ghế trên bàn cân của em ấy nữa.

Rồi chuyện chính này: Tối nay, 2 đứa bạn e ấy vs e ấy Đi cf phòng trà, 2 đứa nó có rủ cả em, e đến thì k hiểu sao ngồi nch vs tình địch của mình ở 1 bàn khác r, sau đó Nhập chung bàn và bảo cạnh tranh công bằng Sau 1 hồi hát hò thì mn bảo về, thấy e nó khó xử quá nên e cx bảo ngồi bạn ấy nai cx dc ( mình ngu vcl) sau đó về thì nt như thế này. ( Nói thật với các sếp là em không biết tán gái, e tưởng em out từ lâu r cơ, đhs e ấy lại cũng thích. Nhờ có a giới thiệu e mới biết trang này xong vào đây hỏi)
    Các sếp cứu em với, ls lật ngược tình thế ạ, e phải làm ntn bây h, e biết e sai vl r :(
    Hình e sẽ để dưới cmt ạ. Hơi lộn xộn 1 chút mong mn thông cảm :(

Đang tải...
  2. Anh Tuấn

Anh Tuấn

20%
  3. Anh Tuấn

Anh Tuấn

20%
  4. Anh Tuấn

Anh Tuấn

20%
    56877104_316180552390323_8861982111200968704_n.jpg 56883469_423142611805958_2197100733701029888_n.jpg 56899691_276541146560863_7517330625095794688_n.jpg 56942494_2014579888849469_7348766404406935552_n.jpg 57023965_454054605169400_5127834576512614400_n.jpg

Các file đính kèm:

5. ngoo

ngoo

90%
    Cài lều gì đây? {angry} Đầu tư ghê vậy. Cắt đống tn thế kia rồi ai đọc được.
    Alphaart dạy ông tình nguyện để gái lựa chọn vậy à. Rồi ông đầu tư cảm xúc đến thế này thì gái mà k chọn ông chắc ông vật vã cả tuần hả. Cạnh tranh công bằng cái củ cải gì đấy? Phim Hàn quốc à?
    Em ấy thích ông? Ngưng ảo tưởng. Em nó thấy ông đang lao vào như thiêu thân tự nhiên bỏ đi nên có tí cảm xúc lạ thôi, ông quay lại làm con thiêu thân là em nó lại coi ông như rác ngay. {angry}
    Đi tán hai đứa khác ngay và luôn.

Sát Thần thích bài này.
  6. ngoo

ngoo

90%
    Đi tán đứa khác nhưng vẫn hẹn riêng em nó đi chơi rồi đè ra hôn nhé. {angry} Đứa nào hôn trước đứa đó win.
    Đọc mấy tn cuối tưởng đang xem phim Việt Nam những năm 2000 . =))))

7. HuyNguyen

HuyNguyen

100%
    Ôi địt =)))))), thang niên dành cả thanh xuân để đội gái lên đầu à . Cảm thấy kể chuyện mình bị gái phũ sau 2 năm theo đuổi có làm bạn cảm thấy mạnh mẽ vl hơn không =))))
    Ông ở đó chẳng qua là do cô bạn thân, bớt ảo tưởng
    Mang tiếng là "phái mạnh", mà từ đầu đến cuối có câu nào bạn không thể hiện sự yếu đuối và cầu xin sự thương hại không. Bạn nghĩ con gái sẽ thích 1 thằng con trai yếu đuối, lụy tình và thảm hại như vậy á hả ? Nếu có thì trừ khi cô ta gu hơi mặn, thích trà đạp hoặc đang cần đổ vỏ nhé
    Nói thế này để ông đừng hi vọng vớ vẩn, chả có cái cách hay cái mẹo chó nào để biến 1 thằng nhu nhược thành 1 đối tượng tiềm năng cả, nên đừng mất công lên google tìm. Thằng đàn ông đội gái lên đầu, không đáng 1 xu. Chừng nào chưa cải thiện được giá trị của bản thân, thì đừng hi vọng vào phép màu.

8. thommas

thommas

60%
    Bạn nên làm như AA ngo đã chia sẻ, có thể nó vẫn còn đang chờ đợi bạn hành động, mạnh dạn lên chàng trai :)

9. thinhtq9x

thinhtq9x

20%
    Mình đọc các tin nhắn của bạn và cảm thấy TG nó đang thương hại bạn đấy :)) AA nói bạn là phần thưởng của cô gái, cơ mà mình thấy bạn nt có vẻ "lụy" quá, để cảm xúc yếu đuối vào quá nhiều và gần như bạn đang "kèo dưới", đang chờ đợi cô ấy "ban phát" tình cảm cho bạn.
    Mình nghĩ bạn nên take away cô ấy đó đi và suy ngẫm lại, liệu cô ấy có xứng đáng để bạn dành thời gian và công sức ra như vậy không?! Bạn càng nhắn tin, càng quan tâm, càng vồ vập nữa thì mình cá không sớm thì muộn cô ấy sẽ chọn người kia, bởi khi đó bạn đã show hết mọi thứ cho cô ta rồi, chả còn sức hút hay sức hấp dẫn gì nữa cả.

10. DrMinh92

DrMinh92

20%
    Bạn rất có tố chất text game. Nhưng đừng luỵ quá, đừng để mình trở thành món đồ cho phụ nữ lựa chọn.

11. thanglee

thanglee

15%
    "Các sếp cứu em với, ls lật ngược tình thế ạ, e phải làm ntn bây h, e biết e sai vl r" => hiện tại ko lật đc đâu, đừng cố.

Chủ tóp còn trẻ, e út vui chơi cho có kinh nghiệm đã, coi gái gú là bạn bè thôi,được thì ok, ko thì cũng chả sao, sau khi có kinh nghiệm rồi, sẽ biết phải làm sao

Khi có kinh nghiệm thì ko bị ngoại hình, nhan sắc gái chi phối nhiều, từ đó nhìn thấy đc giá trị của gái, song song so sánh với giá trị bản thân để xem có đáng để đầu tư ko?

vd: Thấy gái body ngon, nhưng tính cách như shit ( lười, hưởng thụ nhiều....) trong khi bản thân thì sự nghiệp đang đà tiến triển, ngoại hình good thì dĩ nhiên là next gái rồi, đại khái vậy.

Nên phải trải nghiệm nhiều để biết cách nhìn gái, ko để gái dụ, song song là build up bản thân từ từ lên, muốn có gái ngon thì bản thân cũng phải ngon trc đã , muốn ở resort 5* thì hầu bao cũng phải tương ứng.