Đang tải...

Tư Vấn Làm sao tán một cô gái năng động

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi haipro95, 24/12/18.

1. haipro95

haipro95

Gửi anh em toàn forum

Sau 1 thời gian tìm hiểu và nhắn tin, thì em đã qua được cái lần hẹn đầu tiên nhưng mà gặp thì có hơi failse 1 tí. Và em gái này khá đa tài và năng động : hát hay, múa giỏi, và khá là sắc sảo. Mình được cái hát được thì cũng song ca được với em ấy nên cũng có chút lợi thế. Mỗi tội em ấy hơi thích béo, mình thì cũng không đến nỗi gầy. Mọi người có thể tư vấn thêm làm sao bật đèn xanh cho cô ấy được không ?

Đang tải...
  2. HuyNguyen

HuyNguyen

Con gái nó không chọn người yêu kiểu :
    - anh này hát hay : +1
    - anh này hơi béo : +1
    - ........
    Thế là 8/10 => mình sẽ yêu anh ý
    Đéo bao giờ , trừ khi ông đẹp trai vãi lồn hoặc ông giàu như quỷ =)))). Mà đã lên đây khóc thì rõ ràng ông thuộc đám còn lại
    1 đứa con gái hôm trước nói thích trai cao hôm sau có thể yêu ông lùn tịt và ngược lại
    - cái quan trọng là gì : đi chơi là để cả hai cùng vui, chứ không phải đi mua vui cho người khác. Tại sao cứ phải nghĩ "làm sao để cô ấy thích mình", sao ông đéo nghĩ "cô ấy có gì để mình thích" đi ?

Z3roXIII thích bài này.
  3. fromzero

fromzero

Hay quá, mặc dù lời lẽ hơi nặng tai. Bản thân mình khi cần bỏ 1 đứa thường hay dùng câu hỏi cuối

4. haipro95

haipro95

thường thì cô gái ấy phải có điều mình thích mình mới rủ đi hẹn hò, chứ không dửng dưng mình rủ bé ấy đi làm gì cả. Cơ bản là mình đang nêu ra quan điểm em nó thích gì? chứ mình không quan tâm là em nó ưa những cái gì ở đó. Cái mình cần nhờ các bạn là giúp mình định hướng những cô gái năng động kia ai đã từng thích rồi và cách tạo ấn tượng với cô bé ấy ra sao. Còn về đi chơi mình khá là ga lăng và tạo ra cuộc gặp gỡ đầy thiện cảm. Chỉ là ở cô bé chưa bật đèn vàng cho mình vì mình thì rủ được 2 lần đi chơi nhưng không biết do bé không có ai rủ hay là muốn đi với mình.

5. HuyNguyen

HuyNguyen

Cách tạo ấn tượng á ?
    Làm cô ấy thấy 1 hình ảnh khác của ông, cho cô ấy thấy tài lẻ, kể cho cô ấy nghe về những trải nghiệm, làm cô ấy cảm thấy cuộc sống của ông thật fucking wow shit
    Vd: 1 cô gái thấy anh chàng mọt sách ngày thường, đánh đàn và hát trong 1 quán cà phê nhạc sống chẳng hạn.

haipro95 thích bài này.
  6. haipro95

haipro95

Mới quen và đi chơi được 2 lần mà cô gái mượn tiền thì có nên không bác nhỉ :(

7. HuyNguyen

HuyNguyen

Người ta mượn chứ có xin ông đâu. Có thì cho mượn thôi, đổi lại là ra 1 điều kiện nào đó

Z3roXIII thích bài này.
  8. haipro95

haipro95

thì vấn đề ấy, mới quen 2 lần. Cũng có thể nói là chưa có gì nhiều với nhau mà tự dưng hỏi mượn tiền. Thấy cũng hơi kỳ ấy.

9. HuyNguyen

HuyNguyen

Đàn ông con trai xét nét tiểu tiết thế có cảm thấy mệt mỏi không bạn ?
    Thoải mái thì cho, không thì thôi

haipro95 thích bài này.
  10. haipro95

haipro95

OK cảm ơn bác. Em sẽ suy nghĩ đơn giản hơn