Đang tải...

Lời chào từ thành viên mới!

Thảo luận trong 'Giới Thiệu Bản Thân - Giao Lưu - Kết Bạn' bắt đầu bởi OneForMan, 26/3/17.

1. OneForMan

OneForMan

100%
    Xin chào ban quản trị cùng tất cả thành viên trong diễn đàn.
    Lời đầu tiên mình xin tự giới thiệu một chút về bản thân.
    Mình tên Hải, Lương Thế Hải, 25 tuổi và đến từ Phú Thọ.
    Hôm nay, thật may mắn cho mình vì có một người bạn trong Facebook có cho mình thông tin về 4rum nên mình quyết định đăng ký - 1 lần nữa.
    Hẳn trong 4rum có ko ít anh em biết đến sự tồn tại của tên miền AlphaArt.vn trước đây do 2 admin Nexx & Joker lập ra để Marketing (Mark) cho cuốn sách AlphaArt - Trở thành người đàn ông mọi phụ nữ mong ước. Từ một 4rum với mục đích ban đầu là Mảk cho cuốn sách, dần dần 4rum đã trở thành nơi chia sẻ hiểu biết, hoàn thiện bản thân, nơi vui chơi, giải trí cho những người ham muốn gặp gỡ "đấng nam nhi" bên trong bản thân mình... Thật tiếc, thời gian vừa rồi, vào khoảng tháng 10 năm ngoái, 4rum với tên miền AlphaArt.vn đóng cửa gây nên sự thất vọng và nỗi buồn cho những thành viên đã gắn bó với diễn đàn trong suốt thời gian dài. Và hôm nay đây, thật vui mừng khi mình được biết rằng đã có Admin mới - Admin pbt - đã mở cửa lại AlphaArt với diện mạo hoàn toàn mới và lại tiếp tục thiên hướng dẫn dắt những "cậu trai" trở thành những "AlphaMale", để thế giới bày có thể tươi đẹp hơn nữa. Thật lòng rất cảm ơn Admin pbt.
    Khi đc làm thành viên của 4rum, mình cũng xin đóng góp 1 chút kiến thức, 1 chút chia sẻ, 1 chút sự hiểu biết nông cạn của mình để góp phần giúp 4rum mạnh hơn nữa.
    Xin chúc Admin và toàn bộ thành viên của diễn đàn lời chúc sức khoẻ và thành công.

Đang tải...
  2. haiphongrv

haiphongrv

60%
    you're welcome

OneForMan thích bài này.
  3. Hi.Quyên

Hi.Quyên

100%
    - Chào bạn @OneForMan trở lại với diễn đàn.
    chúc bạn thành công và sức khỏe.
    Bạn có phần giống mình ở lúc viết bài là kiểu viết câu "sau đá lại câu trước":
    ""lời đầu tiên " của bạn ở đây tức là lời chào của bạn ở trên cùng rồi đó.
    nhưng bạn lại viết là "lời đầu tiên bạn xin tự giới thiệu bản thân"......
    [người để ý muốn soi xét- con gái lớn tuổi hay soi] họ sẽ hiểu câu đầu lời là lời giao tiếp qua loa của bạn nói cho có, còn phần quan trọng của bạn viết
    "Lời đầu tiên bạn xin tự giới thiệu" =>là để tự khoe khoang tên tuổi của bạn, chứ ko phải lời chào cho có kia

=> vì ở đây là diễn đàn alpha để mọi người học hỏi, luyện tập, nên mình góp ý vậy

OneForMan thích bài này.
  4. OneForMan

OneForMan

100%
    Cảm ơn bạn vì lời nhận xét, mình sẽ rút kinh nghiệm. :)