Đang tải...

Tư Vấn Mong các bác tư vấn giúp - Con gái khó hiểu

Thảo luận trong 'Mô hình diễn biến cảm xúc - Lý thuyết và thực hành' bắt đầu bởi ProCuaGai, 5/11/18.

1. ProCuaGai

ProCuaGai

Chào các bác .
    + mình và TG nói chuyện cũng hơn 2 tháng rồi - 2 người ở xa nhau - gặp nhau mới 1 lần đa số nhắn tin qua facebook
    + ban đầu mới nói chuyện TG nói đang thích đơn phương 1 người
    + cả 2 tối nào nói chuyện cũng quan tâm , chia sẻ cho nhau mọi chuyện ( tuy không dài gần 2 tiếng )
    + vì mình thấy xa quá , nên có động viên TG tỏ tình người TG đang thích ..... nhưng TG nói không còn thích người ấy nữa ..... và mình nói đùa mong TG sớm tìm được 1 nửa để cả 2 không phải nói chuyện nữa .... {angry}
    + sáng mai mình ngủ dậy thấy TG block mình , chặn cuộc gọi , lấy 2 cái facebook khác inbox cũng bị chặn luôn - không reply

P/S: mình hơi khó hiểu .... trường hợp này còn cứu vãn được không các bác ? mong các bác tư vấn ...cảm ơn các bác nhiều :)

Đang tải...
  2. HuyNguyen

HuyNguyen

Ông ngu được thế này là do bẩm sinh hay qua đào tạo vậy ?

3. ProCuaGai

ProCuaGai

còn cách nào cứu vãn không bác ? :(

4. ProCuaGai

ProCuaGai

mình cứ nghĩ em ấy còn thích người ta ...nên mình động viên em ấy tỏ tình {angry}

5. quocthanhdhy

quocthanhdhy

Méo hiểu được suy nghĩ của ông luôn. "Nên anh lùi bước về sau để thấy em rõ hơn" à?

6. ProCuaGai

ProCuaGai

mình cứ nghĩ em còn thích người ấy ..... với lại nhà người ấy gần nhà của em ....nên mình động viên em thổ lộ tình cảm ..... ai ngờ em block mình luôn rồi....lấy nick ảo inbox cũng bị block luôn :(

7. quocthanhdhy

quocthanhdhy

Còn thích thì dẹp.
    Ông tới vs nó trong khi nó còn ng khác trong tim mà chịu dc à? R lúc 2 đứa nó hú hí vs nhau sau lưng ông, giả dụ tình huống tệ nhất là ngay trước ngày cưới, lúc đó có phải ông nuôi con thằng khác k? R lúc phát hiện ra, ông thấy đau vl k?
    https://alphaart.vn/threads/voz-lai-4-nam-sap-cuoi-va-bi-cam-sung.763/
    Đọc bài này đi, có nhiều cái cần rút ra lắm đấy. Và đọc lại sách đi, ông hỏi câu nào cũng như câu nào, loãng diễn đàn.

8. thanglee

thanglee

Thôi, tìm e khác, dù gì xa xôi cũng đừng luyến tiếc nhiều. Next. Lần sau tán e khác thích thì rủ đi date, đừng nt nhiều, nói nhiều thành nói dại ^^

9. vandieutot

vandieutot

Nice guy chính hiệu lac đây chứ đâu. Xin chia buồn bác thớt nhé.
    Gọi điện và nói trước như thế này.

+ Chào cô bé: Cảm ơn em vì đã cho a biết a quan trọng thế nào trong em. Có lẽ vì chúng ta ở xa nên a mạnh dạn dùng phép thử này.
    + Đấu em thấy a nói đúng ko nào “Cười gian vào” Hãy để a làm vai trò của người đàn ông xuất hiện trong của đời của e.
    + Em khờ quá cười vui vẻ thôi

Mục đích là để chụo mũ cô gái thích bạn, và nâng cao sự tự tin của bạn từ bị động thành bị động. Nếu cô ta thích bạn thật thì cho cô ta thời gian vài ngày để định hình. Trong thời gian đó bạn cũng đừnh nói gì sau 3 ngày gọi lại rồi nói.

Này cô bé: Người đàn ông của em đang ở ngay cạnh bên em này. Khi đó bạn có thể xuất hiện ngay ở dứoi cửa nhà cô ấy nhé.

10. Nguyen Dat

Nguyen Dat

Haiz. ProCuaGai sao mà bạn cứ thất bại hoài zay.
    Cách cứu chữa là bạn nt qua điện thoại cho em ấy và đừng chờ rep hoặc gọi điện (ít thôi). Em ấy tắt máy thì ko gọi tiếp nữa.
    Và nt gì là chuyện của bạn.
    Cứ nghĩ bạn post mấy bài là bạn đã hiểu và thành công. Ai nhè lại thất bại vì chứng dở hơi của bạn.

11. tonhu

tonhu

học cách tán gái tại https://visiongroup.top

12. quocthanhdhy

quocthanhdhy

Trang này cũng có lý thuyết na ná AA, nhưng có xu hướng gạ chịch nhiều hơn

NIsan thích bài này.