Đang tải...

Tập Luyện mong mọi người giúp đỡ

Thảo luận trong 'Giới Thiệu Bản Thân - Giao Lưu - Kết Bạn' bắt đầu bởi iCuộcSống, 2/2/18.

1. iCuộcSống

iCuộcSống

60%
    Lời mở đầu mình chào tất cả thành viên alphaart . Mình xin tự giới thiệu bản thân .tên
    Trần Tiến Thành. sn 1995
    mình biết đến từ điển alphaart Từ năm 2014 lúc đấy mình lụy thuộc giạng lụy nặng . đến mức Ct 2 năm ma vẫn không quên dc và điều đó nó ám ảnh đến đến mình nhiều lắm. cũng may nhờ 1 cơ duyên biết đến forum . và sau 1 vài bài viết của a joker và anh nexx mình đã thoát được cảnh lụy và hiểu vài điều về chuyện tình cảm nhưng tiếc là lúc mình biết đến forum thì nhóm đã không được như trước . nói thật lúc đấy mình cũng buồn lắm nhưng mọi người điều có lý do giêng . và được vài ngày trước sau 1 lần vào google tìm lại từ điển alphaart mình biết đến trang này bản thân mình cảm thấy thật tuyệt
    sau cùng là mong muốn xây dựng bản thân theo đúng nghĩa đàn ông alphaart . mình thích sự quyết đoán . và lịch sự . tinh tế của đàn ông alphaart . mong mọi người đóng góp ý kiến và giúp đỡ để mình được như moi người . tiện thể các bác cho em hỏi? muốn tìm mua sách alphaart bây giờ mua được ở đâu . hoặc làm sao để sở hữu được đủ bộ sách alphaart

Hi.Quyên thích bài này.
    Đang tải...
  2. Lady Killah

Lady Killah

60%
  3. k3langthang

k3langthang

65%
    Sách alphaart khi xuất bản là "Trai khôn không sợ cô đơn" hiện nay không xuất bản nữa rồi, chỉ còn ngày xủa ai mua còn giữ lại thôi. Và không có bộ sách AlphaArt nhé, nhưng bạn nên đọc thêm các loại sách khác và để quyết đoán tinh tế thì phải thực hành trải nghiệm ở ngoài nhiều.
    Có ít sách bạn nên đọc để nâng cao giao tiếp bạn có thể ra hiệu sách mua hoặc lên google seach tên sách + pdf.
    1, Cuốn 7 thói quen của bạn trẻ thành đạt (Mindset)
    2, Cuốn Đắc nhân tâm
    3, Cuốn Luật trò chơi tình ái (thực hành nhiêm vụ từng ngày, dạy bạn từng skill)
    4, Những đòn tâm lý trong thuyết phục
    5, The game (Neil Strauss)
    6, Vừa đọc vừa ra ngoài nói chuyện với nhiểu người lạ là cách học tốt nhất

LYLYLY, iCuộcSống and Hi.Quyên like this.
  4. iCuộcSống

iCuộcSống

60%
    Cám ơn bác đã đóng góp ý kiến . và cho 1 vài cái tên . E cũng vua đọc vừa tập nt trên 4 ng để lm quen cách nói chuyện mới . Chắc e sẽ mất 1 thời để tập luyện

5. iCuộcSống

iCuộcSống

60%