Đang tải...

Tư Vấn Nên chọn cô gái nào trong 2 người?

Thảo luận trong 'Relationship – Xây dựng và gìn giữ các mối quan hệ' bắt đầu bởi ds00094202, 29/5/20.

1. ds00094202

ds00094202

Hiện tại buổi trưa nên hi vọng nhiều bác lớn tuổi có kinh nghiệm tí đưa mình lời khuyên.

Mình hiện tại đang đứng trước sự lựa chọn giữa 2 người con gái mà mình đều có tình cảm nhưng mình không muốn làm kẻ bắt cá 2 tay nên rất buồn.

1 người còn nhỏ tuổi 1 tí nhưng tính cách, sở thích, ngay cả vấn đề tình cảm cũng rất hợp với tính của mình, em sống rất cảm xúc và tình cảm.Bé này thì rất xinh, có nhiều người theo đuổi nhưng vẫn thích mình. ở bên bé này thì mình cảm thấy rất chi là được yêu và được cảm giác yêu hết mình như thời còn đi học.

1 người lớn tuổi hơn một tí, tầm tuổi mình, em rất là thương mình, sống lí trí nhưng sẵn sàng bỏ hết bản thân để thay đổi cách sống cũng như cư xử của em vì mình để làm mình vui. (tính cách cả 2 có chút khác biệt về sở thích và cách yêu 1 tí - không đến nỗi nhiều) ở bên em thì mình thấy rất thoải mái và rất khỏe, không cần nghĩ nhiều.

Thật sự mình muốn dứt khoát với 1 người thôi, nhưng cả 2 đều làm mình thấy khó xử quá... Mong các bác có tầm nhìn hơn cho mình đâu là lựa chọn lâu dài?

Đang tải...
  2. Clintwood

Clintwood

Cô 1 để yêu, cô 2 để cưới, tùy bạn còn muốn bay nhảy hay ổn định.

Hi.Quyên thích bài này.
  3. Jimmie

Jimmie

Bài viết này xuất hiện vì bạn là kiểu người sống thiên về tình cảm chứ không phải kiểu toan tính (bạn “rất buồn” và không muốn làm điều có lỗi với gái).

Đọc nhiều nhận xét cỡ nào rồi bạn cũng sẽ chọn người mình yêu hơn. Sau đó, tâm trí bạn sẽ tự tìm thêm lý do cho sự lựa chọn này.

Tối đi ngủ sớm và ngủ thật ngon vào, sáng ngày mở mắt, người đó hiện ra đầu tiên. Chưa tin cứ tiếp tục cỡ một tuần. Tôi nghĩ vẫn sẽ một cô gái đó thôi.

ds00094202 and Hi.Quyên like this.
  4. thommas

thommas

Lên 1 diễn đàn là đủ rồi bạn, bạn post như thế thì mình sẽ thấy như bạn là một người thích nghe theo ý kiến đám đông hơn và lựa chọn theo đám đông...
    Cuối cùng thì bạn là người đưa ra quyết định.
    P/s: Chọn đứa giàu vuto đi fence {big_smile}

5. Mèo Đen

Mèo Đen

Theo mình cứ chọn đứa nào nghe lời mình ý, bạn chọn người nào yêu mà bạn cảm thấy thoái mái nhất. Khi yêu vào rồi mới nảy sinh nhiều vấn đề lắm.

6. Kaito

Kaito

Chọn em nào ngực to hơn {big_smile}{big_smile}
    Đùa thôi, theo mình khi cả 2 đã cân bằng như thế, bạn nên tìm hiểu thêm về trí tuệ nữa, con gái mà eq cao thì cuộc sống của bạn sẽ vui hơn nhiều đấy
    Bác bên trên nói cũng đúng, sáng dậy mở mắt ra, ai hiện lên trong đầu bạn đầu tiên thì bạn biết đó là câu trả lời rồi, hoặc ko gặp cả 2 vài ngày xem bác nhớ ai nhiều hơn :D

7. sầm đạt

sầm đạt

Chọn e số 1 nhá