Đang tải...

Tư Vấn Nên làm gì khi đã có ấn tượng không tốt với gái?

Thảo luận trong 'Tư vấn tình cảm trong giai đoạn đang tìm hiểu' bắt đầu bởi mrPhantom, 28/2/19.

1. mrPhantom

mrPhantom

60%
    Chào các AA, ko biết có ai trong đây từng rơi vào trường hợp này không
    Chẳng là chỗ mình làm có mấy cô bé về thực tập, ngoại hình cũng kiểu ưa nhìn lại đúng kiểu nghề nghiệp mình thích nên cũng muốn tán một cô :)) . Chuyện sẽ chẳng có gì để nói nếu như nyc của mình lại là khoá trước của mấy e này, và đều biết nyc của mình. Trong mắt mấy e đấy thì nyc cũ của mình xinh như khá tai tiếng, kiểu lăng nhăng các thứ nhưng mình cũng ko quan tâm lắm. Mấy e ý biết chuyện mình và bàn tán ghê lắm, kiểu sao mà tán nhanh thế, a ấy giỏi nhờ mà chẳng biết đấy là khen hay châm biếm, mấy ông anh hướng dẫn chúng nó bảo thế :))
    Mấy hôm trước e kết bạn fb với một e nhưng ko thấy chấp nhận, hôm sau thì nt qua sđt với 1 e khác mà cũng ko đc rep luôn, e mình nt thì có ny rồi mà ko biết, đấy cũng có thể là lý di e nó ko rep
    Giờ tính sao đây các aa, mình ko có nhiều cơ hội kiểu vô tình gặp để nói chuyện nên cũng hơi bí :)) . Thế có phải là hơi mang tiếng ko nhỉ, mình thực sự đang muốn tán cái e kb fb mà ko chấp nhận ý :))

Đang tải...
  2. truy_manh

truy_manh

65%
    Muốn tán gái mà cứ fb vs tin nhắn mệt mỏi vãi, bạn sợ gì mà ko dám gặp trực tiếp nói chuyện, sợ nó ăn thịt ah

3. HuyNguyen

HuyNguyen

100%
    Nhá hàng cái ảnh xem có đáng đầu tư thời gian giúp ko nào =)))
    Cả ảnh nyc cả em đang để ý nhé

4. mrPhantom

mrPhantom

60%
    Thôi bạn, sợ có nằm vùng :))

5. mrPhantom

mrPhantom

60%
    Chưa biết gì về nhau đâu bro, kiếm cớ gì đó làm như vô tình sang nói chuyện thì lại gặp cả đám đấy trong khi t ko thích đội đấy lắm

6. HuyNguyen

HuyNguyen

100%
    Thế ko biết gì về nhau thì lấy gì bắt nó add friend.
    Thanh niên nhát gái thì chịu khó quay tay tiếp nhé

7. mrPhantom

mrPhantom

60%
    Thôi mà man, tôi là thành viên nằm vùng ở page này từ lúc 2013 khi page còn là page cũ, ko phải nhát đâu, man ko hiểu ý tôi rồi :)

8. ManOx

ManOx

40%
    1. Đừng bao giờ nhắn tin trước khi chưa quen nhau
    2. Kiếm đủ mọi lý do để bắt chuyện đi, vô lý cũng được nhưng chỉ bắt chuyện tối đa 1-2 câu thôi là dừng. Kiểu hỏi rồi em ấy trả lời gì cũng mặc kệ, mỉm cười rồi đi. Ngưng lý do đi, đừng bảo là ko có cơ hội, ko có thì tự tạo đi
    3. Frame cũ là ấn tượng ko tốt thì tiện đó tạo cơ hội làm Frame trái ngược. Làm việc tốt với những đồng nghiệp, những cô bé thực tập xung quanh TG (Hãy làm với thật tâm của mình ko đòi hỏi mình sẽ được cái gì)

Anyway. Đừng nghĩ gì cả, mình thích thì tán thôi.

9. JangHyun

JangHyun

20%
    Nên bắt chuyện trước ngoài đời thật đã nhé

10. OneForMan

OneForMan

100%
    Con gái để ý người khác nghĩ gì về mình thì đã đành nhưng là con trai mà lại để ý đến điều đó là ra làm sao?
    Bạn không cần phải để ý mọi điều mà người ta bàn tán về bạn, cứ tiến lên giới thiệu bản thân mình như chưa có gì xảy ra cả. Cho người ta thấy con người thực sự của bạn là như thế nào, nếu bạn tốt đẹp và thú vị thì người ta sẽ muốn tiến tới quan hệ tốt đẹp với bạn. Nếu không thì dù có trăm phương ngàn kế bạn cũng không thể tán được cô gái đó, dù bạn có là tài tử đi nữa.

11. thommas

thommas

60%
    Thớt fail chưa??{bye}{bye}
    Không bao giờ hiểu được hết suy nghĩ của con gái đâu, thế nên kệ đi {boss}