Đang tải...

Chia Sẻ NGHE NHẠC HIỆU ĐOÁN CHƯƠNG TRÌNH

Thảo luận trong 'Kỹ Năng Nhắn Tin, Gọi Điện, Facebook, Zalo Online' bắt đầu bởi Emxtanh, 27/5/18.

1. Emxtanh

Emxtanh

90%
    Con gái nói 1 không phải là 1 mà là abc, xyz gì đó. Nên 1 trong những kỹ năng quan trọng mà ae muốn tiến lên con đường alpha phải thành thạo đó là khả năng : "NGHE NHẠC HIỆU ĐOÁN CHƯƠNG TRÌNH". Emxtanh chia sẻ các bạn 2 đoạn tn mà emxtanh nt vs taget của mình. Để các bạn đoán xem cô ấy đang nghĩ gì, hay thực sự muốn nói điều gì!
    Các bạn cứ cmt theo những gì các bạn nghĩ. Nếu tiện emxtanh sẽ sửa cho những bạn mới.
    HT1:

Các bạn đoán ra chương trình gì rồi?
    Emxtanh phải nói trước. Những đoạn tn mà emxtanh đưa ra không có ý khoe mẽ hay thể hiện gì cả. Chỉ là emxtanh muốn giúp các bạn mới đỡ tội, đỡ khổ như emxtanh ngày trước. Các bạn cũng biết emxtanh đã từng luỵ tình 7 năm. Nên nỗi đau của nhiều ae, emxtanh hiểu hơn ai hết.
    P/s:Các bạn phải luyện khả năng nghe nhạc hiệu đoán chương trình nhiều vào. Đến khi nào con gái ng ta vừa mờ miệng các bạn đã hiểu họ định nói gì, làm gì thì trong lĩnh vực alpha các bạn đã ở 1 lever hoàn toàn mới.

Các file đính kèm:

Chỉnh sửa cuối: 10/2/19
    Thanh Duy and Alpha tập sự like this.
    Đang tải...
  2. Alpha tập sự

Alpha tập sự

15%
    quan trọng là đoạn chốt thôi :))

3. Mr.K

Mr.K

90%
    Mình thì chưa đoán ra ý đồ gì, nhưng mình thấy nếu 2 bạn chưa chính thức bước vào mối quan hệ thì nội dung phần tn trên mình nên dành cho buổi date sẽ đem lại nhiều cảm xúc hơn

IKiraI thích bài này.
  4. Phạm hồng quân

Phạm hồng quân

20%
    target chủ động date thì theo mình nghĩ chắc cũng đang cô đơn muốn tìm người san sẽ đây :))
    Mình là người mới có gì xin chỉ giáo thêm^^

5. vandieutot

vandieutot

15%
    Theo mình ko nên cứng nhắc chỉ nhắc chỉ là Date. Đừng dập khuôn một cách như vậy.

6. vandieutot

vandieutot

15%
    Nếu là mình thì sẽ trả lời như này. Cương quyết và chụp mũ e ấy là của mình. Con gái sẽ thấy bạn mạnh mẽ và đáng tin hơn.

Bạn: Sau như vậy nói anh! "Nhớ dùng chấn than"
    Gái: Lý do ạ?
    Bạn: A thích vậy. "Dùng dấu chân dứt khoát"
    Gái: E tự lo cho mình dc...
    Bạn: A ở đây, đấy là việc a nên làm.

Hẹn dc Date rồi, khi gặp gái hãy tỏ ra đáng tin kèm theo hài hước, nhớ hấp dẫn gái bằng ánh mắt bạn. Nhớ mặc đẹp, người thơm, đầu tóc Gọn gàng.

7. Nguyendaniel

Nguyendaniel

20%
    mỗi file là 1 đoạn tin nhắn khác nhau sao bác.... file đầu thi hiểu chứ sau thấy ngắn quá ko hiểu luôn

8. vuden32

vuden32

20%
    Bỏ cái kiểu quan tâm bằng tin nhắn đi, tụi con gái rất là tinh ý :)

9. Vodanh:3

Vodanh:3

20%
    Mình nghĩ thể hiện sự quan tâm kiểu như chủ topic thì gặp mặt trực tiép sẽ đem lại cảm xúc hơn và hiệu quả hơn là chat.Ở những tình huống như vậy là mình mình chỉ nhắn tin hỏi thăm và funny một tý với gái thôi

10. Thanh Duy

Thanh Duy

60%
    Cũng đã nằm vùng ở forum đã lâu, nay mới mạo muội xin ý kiến của Emxtanh

Bác cho hỏi, ở mẫu tn số 1, em cũng được khá nhiều các cô nàng nhắn như vậy khi ngỏ lời quan tâm chăm sóc bằng cách này hay cách khác. Vấn đề là, các em không đồng ý (từ chối tương tự như mẫu tin của bác với tg ấy), vậy cho hỏi, phải nhắn thêm thế nào nữa để ẻm mở lối vườn đào? Hoặc giả, bác cho em tham khảo thêm 1 vài tin tiếp theo cũng được

Vài lời tâm sự mong được bác tư vấn